Bongdainfo – Dữ liệu, Tỷ lệ 7m mới nhất update 24/7

Hôm nay, thứ 7 - 24/02

  • Đang diễn ra
  • (2-0) Tỉ số hiệp phụ
  • Thẻ đỏSố lượng thẻ đỏ
  • 2 - 0 Tỉ số hiệp 1
Postp. - 24/02 26

0 - 0

22:00 - 24/02 26

? - ?

22:00 - 24/02 26

? - ?

22:00 - 24/02 26

? - ?

22:00 - 24/02 26

? - ?

18:00 - 24/02 10

? - ?

19:15 - 24/02 10

? - ?

FT - 24/02 26

1 - 3

0-1
Postp. - 24/02 26

0 - 0

22:15 - 24/02 26

? - ?

FT - 24/02 26

2 - 0

1-0
21:00 - 24/02 26

? - ?

FT - 24/02 23

2 - 1

1-1
21:30 - 24/02 23

? - ?

21:30 - 24/02 23

? - ?

21:30 - 24/02 23

? - ?

21:30 - 24/02 23

? - ?

FT - 24/02 23

1 - 2

1-1
23:00 - 24/02 23

? - ?

FT - 24/02 34

3 - 1

0-1
19:30 - 24/02 34

? - ?

22:00 - 24/02 34

? - ?

22:00 - 24/02 34

? - ?

22:00 - 24/02 34

? - ?

22:00 - 24/02 34

? - ?

22:00 - 24/02 34

? - ?

22:00 - 24/02 34

? - ?

FT - 24/02 Khác

1 - 2

0-2
20:00 - 24/02 26

? - ?

20:00 - 24/02 26

? - ?

20:00 - 24/02 26

? - ?

20:00 - 24/02 26

? - ?

20:00 - 24/02 26
Brescia

? - ?

22:15 - 24/02 26

? - ?

22:15 - 24/02 26

? - ?

22:15 - 24/02 26

? - ?

21:00 - 24/02 26

? - ?

Canc. - 24/02 26

0 - 0

FT - 24/02 21

1 - 1

0-0
FT - 24/02 27
Sporting Charleroi

0 - 1

0-0
FT - 24/02 23
Arouca

3 - 2

2-1
21:00 - 24/02 21

? - ?

22:00 - 24/02 27
RWD Molenbeek

? - ?

22:30 - 24/02 23
Farense

? - ?

Moreirense
FT - 24/02 23
Patro Eisden

3 - 0

1-0
FT - 24/02 23
SK Beveren

2 - 2

0-0
FT - 24/02 23

1 - 0

0-0
FT - 24/02 Khác

3 - 0

1-0
FT - 24/02 4
CA Talleres Remedios de Escalada

0 - 1

Club Atletico Estudiantes
0-1
FT - 24/02 4
CA Defensores de Belgrano

0 - 0

Temperley
0-0
FT - 24/02 1
Jubilo Iwata

0 - 2

0-1
FT - 24/02 1

1 - 2

1-1
FT - 24/02 1

2 - 2

1-1
FT - 24/02 1
Machida Zelvia 1

1 - 1

1-0
18:00 - 24/02 Khác
Tondela

? - ?

Uniao de Leiria
21:00 - 24/02 Khác

? - ?

Oliveirense
22:00 - 24/02 27
Hibernian

? - ?

Dundee FC
22:00 - 24/02 27
Kilmarnock

? - ?

Aberdeen
22:00 - 24/02 27
Rangers

? - ?

Hearts
22:00 - 24/02 23
Anderlecht U23

? - ?

FCV Dender EH
22:00 - 24/02 27
Ross County

? - ?

Livingston
22:00 - 24/02 27
St. Mirren

? - ?

22:15 - 24/02 28

? - ?

22:30 - 24/02 Khác
FC Porto B

? - ?

Leixoes
22:30 - 24/02 Khác
Nacional

? - ?

Penafiel
FT - 24/02 24
Altay

1 - 0

Giresunspor
1-0
FT - 24/02 Khác

1 - 2

1-1
FT - 24/02 Khác

3 - 4

0-3
FT - 24/02 Khác
ADO Den Haag

2 - 2

MVV Maastricht
1-0
FT - 24/02 27
De Graafschap

2 - 0

FC Den Bosch
1-0
FT - 24/02 Khác
FC Emmen

2 - 0

Cambuur
1-0
FT - 24/02 27
Willem II

2 - 3

Roda JC Kerkrade
2-1
FT - 24/02 27
FC Groningen

0 - 0

Helmond Sport
FT - 24/02 Khác
VVV-Venlo

2 - 2

FC Eindhoven 1
1-0
FT - 24/02 25
Partick Thistle

1 - 3

Dunfermline Athletic
1-1
FT - 24/02 1
Fujieda MYFC

0 - 0

V-Varen Nagasaki
0-0
FT - 24/02 1
Mito Hollyhock

1 - 0

Iwaki FC
1-0
FT - 24/02 1

1 - 1

Renofa Yamaguchi
0-0
17:30 - 24/02 24
Bandirmaspor

? - ?

Umraniyespor
19:00 - 24/02 23

? - ?

19:00 - 24/02 23

? - ?

20:00 - 24/02 24
Corum FK

? - ?

Bodrum FK
22:00 - 24/02 25
Arbroath

? - ?

Inverness CT
22:00 - 24/02 25
Ayr United

? - ?

Raith Rovers
22:00 - 24/02 25
Dundee United

? - ?

Queen's Park
22:00 - 24/02 25
Greenock Morton

? - ?

Airdrieonians
23:00 - 24/02 Khác
Adanaspor

? - ?

Goztepe
FT - 24/02 14
Baladiyyat Al-Mehalla

3 - 5

Ceramica Cleopatra
1-2
15:00 - 24/02 Khác
Huế

? - ?

Bình Phước
FT - 24/02 CLB
Deutschlandsberger SC

3 - 3

Fehring 1947
1-2
FT - 24/02 CLB
TWL Elektra

4 - 4

Parndorf
2-1
FT - 24/02 CLB
FCM Traiskirchen

4 - 1

ASK Kottingbrunn
1-0
FT - 24/02 CLB
ASK Koflach

5 - 4

ATSV Wolfsberg
4-0
FT - 24/02 CLB
Kremser SC

2 - 2

SK Rapid Wien II
1-1
00:30 - 24/02 CLB
Taarnby FF

? - ?

Karlslunde IF
FT - 24/02 CLB
Young Violets

0 - 0

Union Gurten
0-0
FT - 24/02 CLB
Torns IF

1 - 3

Ariana FC
0-2
FT - 24/02 Khác
River Plate

3 - 1

Deportivo Maldonado
1-0
FT - 24/02 Khác
Montevideo Wanderers

0 - 1

Racing
0-0
07:00 - 24/02 CLB
Club Nautico Rumipal

? - ?

Club Nautico Fitz Simon
15:00 - 24/02 CLB
Polonia Bytom

? - ?

Radunia Stezyca
15:00 - 24/02 CLB
Chernomorets Novorossiysk

? - ?

KamAZ
15:30 - 24/02 CLB
Neman Grodno

? - ?

FK Slutsk
46' - 24/02 CLB 46''
Vratimov

0 - 0

1. BFK Frydlant nad Ostravici
0-0
16:00 - 24/02 CLB
SK Hanacka Slavia Kromeriz

? - ?

SK Prostejov
50' - 24/02 CLB 50''
FC Zbrojovka Brno B

0 - 1

FC Slovan Rosice
0-1
16:00 - 24/02 CLB
KAC 1909

? - ?

Annabichler SV
28' - 24/02 CLB 28''
CS Unirea Ungheni 2018

2 - 1

Scm Zalau
2-1
11' - 24/02 CLB 11''
FK Jedinstvo Stara Pazova

0 - 0

FK Podunavac Belegis
0-0
17:00 - 24/02 CLB
FC Gareji 1960

? - ?

Saburtalo
17:00 - 24/02 CLB
MSK Fomat Martin

? - ?

Namestovo
17:00 - 24/02 CLB
Komarom Vse

? - ?

Komarno
17:00 - 24/02 CLB
SK Lisen

? - ?

Vysocina Jihlava
17:00 - 24/02 CLB
FC Petrzalka 1898

? - ?

FK Slovan Galanta
1' - 24/02 CLB 1''
Nagykanizsai Ufc

0 - 0

NK Koprivnica
0-0
17:00 - 24/02 CLB
Budaorsi

? - ?

Esmtk Budapest
17:00 - 24/02 CLB
FC Vlasim

? - ?

MFK Chrudim
17:00 - 24/02 CLB
FK Hodonin

? - ?

TJ Slovan Bzenec
17:00 - 24/02 CLB
SV Wiesbaden

? - ?

TSV Schott Mainz
17:00 - 24/02 CLB
Brezice

? - ?

NK Svoboda Ljubljana
17:30 - 24/02 CLB
Ishoej IF

? - ?

Bronshoj BK
18:00 - 24/02 CLB
Frem

? - ?

HIK
19:00 - 24/02 CLB
Gornji Rahic

? - ?

Sloboda Tuzla
19:00 - 24/02 CLB
Nafta

? - ?

NK Polet
19:00 - 24/02 CLB
Assyriska FF

? - ?

Enskede IK
19:00 - 24/02 CLB
ND Beltinci

? - ?

Fuzinar
19:00 - 24/02 CLB
Lunds BK

? - ?

Haessleholms IF
19:00 - 24/02 CLB
Nomme Kalju FC

? - ?

FK Liepaja
19:00 - 24/02 CLB
FK Sloga Pozega

? - ?

FK Buducnost Krusik
19:15 - 24/02 CLB
Banik Ostrava B

? - ?

Gornik Zabrze II
19:30 - 24/02 CLB
MFK Vranov Nad Toplou

? - ?

Slavoj Trebisov
19:45 - 24/02 CLB
Vasalunds

? - ?

FC Stockholm Internazionale
20:00 - 24/02 CLB
FK Borac Cacak

? - ?

Trayal Krusevac
20:00 - 24/02 CLB
FC Zbrojovka Brno

? - ?

Sigma Olomouc B
20:30 - 24/02 CLB
USVS Rudersdorf

? - ?

Marsch Neuberg
20:30 - 24/02 CLB
FC Minsk

? - ?

BATE Borisov
21:00 - 24/02 CLB
Viking

? - ?

Tromsoe
21:00 - 24/02 CLB

? - ?

Dinamo Moscow
21:00 - 24/02 CLB
Start

? - ?

Egersund
21:00 - 24/02 CLB
Zdar nad Sazavou

? - ?

FC Hlinsko
21:00 - 24/02 CLB
Dinamo Minsk

? - ?

Isloch
21:00 - 24/02 CLB
FC Alania Vladikavkaz

? - ?

Chernomorets Novorossiysk
21:00 - 24/02 CLB
Lokomotiv

? - ?

FC Rostov
22:00 - 24/02 CLB
Chayka Peschanokopskoye

? - ?

Neftekhimik
22:00 - 24/02 CLB
SV St. Anna

? - ?

SV Wildon
22:00 - 24/02 CLB
FK Haugesund

? - ?

Bryne
22:00 - 24/02 CLB
SV Frohnleiten

? - ?

SC Stadtwerke Bruck/Mur
21:30 - 24/02 17
Dynamo de Douala

? - ?

Gazelle
23:00 - 24/02 20

? - ?

Austria Lustenau
23:00 - 24/02 20
LASK

? - ?

Wolfsberger AC
23:00 - 24/02 20
SCR Altach

? - ?

TSV Hartberg
FT - 24/02 17
FC Liefering

2 - 1

SV Horn
0-0
FT - 24/02 17
Floridsdorfer AC

0 - 0

Kapfenberger SV
0-0
FT - 24/02 17
Leoben

4 - 0

SV Stripfing
2-0
FT - 24/02 17
SV Lafnitz

0 - 1

SKN St. Poelten
0-1
18:30 - 24/02 1
Odisha FC

? - ?

Mohun Bagan Super Giant
20:30 - 24/02 17
SW Bregenz

? - ?

Amstetten
20:30 - 24/02 17
Sturm Graz (A)

? - ?

First Vienna FC
20:30 - 24/02 17
Grazer AK

? - ?

Dornbirn
21:00 - 24/02 1
Bengaluru FC

? - ?

Hyderabad FC
22:00 - 24/02 18
JS Kabylie

? - ?

USM Khenchela
22:00 - 24/02 18
MC El Bayadh

? - ?

MC Alger
22:45 - 24/02 18
MC Oran

? - ?

US Souf
22:45 - 24/02 18
CS Constantine

? - ?

ASO Chlef
Postp. - 24/02 18
CR Belouizdad

0 - 0

Paradou AC
Postp. - 24/02 18
USM Alger

0 - 0

ES Setif
FT - 24/02 2
Universidad Catolica 1

0 - 1

Atletico Nublense
0-0
FT - 24/02 2
Coquimbo Unido

3 - 1

Deportes Copiapo
1-1
18:00 - 24/02 16
Inter Kashi

? - ?

Real Kashmir
20:30 - 24/02 16
Churchill Brothers

? - ?

Gokulam FC
Postp. - 24/02 1
Club Deportes Limache

0 - 0

Santiago Morning
FT - 24/02 1
Curico Unido

2 - 0

Union San Felipe 1
1-0
FT - 24/02 25

2 - 1

2-1
19:00 - 24/02 25

? - ?

22:00 - 24/02 1
Antofagasta

? - ?

La Serena
18:00 - 24/02 14
Al-Wahda

? - ?

Al-Ittihad
18:00 - 24/02 14
Al-Wathbah

? - ?

Al-Jaish
18:00 - 24/02 14
Al-Horiyah

? - ?

Tishreen
FT - 24/02 18

1 - 1

1-0
FT - 24/02 Khác
Fortaleza FC

1 - 1

Chico FC
1-1
FT - 24/02 Khác
Aguilas Doradas Rionegro

2 - 0

1-0
FT - 24/02 Khác
Deportivo Pasto

0 - 1

0-1
FT - 24/02 4
Real Cartagena

3 - 0

Bogota FC
1-0
FT - 24/02 4
Atletico FC 1

0 - 3

Llaneros FC
0-0
17:45 - 24/02 22
Lokomotiv Plovdiv

? - ?

Hebar
20:15 - 24/02 22
Cherno More Varna

? - ?

PFC CSKA-Sofia
22:45 - 24/02 22
Levski Sofia

? - ?

Arda Kardzhali
19:00 - 24/02 22
PFC Chernomorets Burgas

? - ?

Maritsa Plovdiv
19:00 - 24/02 22
Litex Lovech

? - ?

Chernomorets Balchik
19:00 - 24/02 22
Ludogorets Razgrad II

? - ?

Montana
19:00 - 24/02 22
Spartak Pleven

? - ?

Strumska Slava
19:00 - 24/02 22
Yantra

? - ?

Dunav Ruse
22:00 - 24/02 14
Qatar SC

? - ?

Umm Salal
21:00 - 24/02 24
NK Varazdin

? - ?

Hajduk Split
23:10 - 24/02 24
NK Istra 1961

? - ?

Rudes
FT - 24/02 8
Puebla

0 - 2

0-0
FT - 24/02 8
FC Juarez

0 - 3

Monterrey
0-0
FT - 24/02 8
Necaxa

1 - 1

Pachuca
1-0
18:50 - 24/02 19
NK Dugopolje

? - ?

Sibenik
20:00 - 24/02 21

? - ?

West Armenia
21:00 - 24/02 19
Cibalia

? - ?

HNK Orijent 1919
18:00 - 24/02 Khác
Isi Dangkor Senchey FC

? - ?

Svay Rieng
18:00 - 24/02 Khác
Nagaworld FC

? - ?

Phnom Penh
FT - 24/02 Khác
Sport Huancayo

4 - 0

Alianza Atletico
3-0
16:00 - 24/02 Khác
Abahani Ltd. Chittagong

? - ?

Fortis FC
16:00 - 24/02 Khác
Brothers Union

? - ?

Bangladesh Police Club
21:00 - 24/02 22
Banik Ostrava

? - ?

Bohemians 1905
21:00 - 24/02 22
Hradec Kralove

? - ?

Mlada Boleslav
21:00 - 24/02 22
Slovan Liberec

? - ?

Jablonec
21:00 - 24/02 22
Teplice

? - ?

Karvina
FT - 24/02 Khác
Luqueno

1 - 1

Club General Caballero JLM
0-0
FT - 24/02 19
Randers FC

1 - 0

Lyngby
0-0
FT - 24/02 19
AC Horsens 1

1 - 2

Kolding IF
0-0
FT - 24/02 19
FC Helsingoer 1

0 - 1

HB Koege
0-0
FT - 24/02 19
Vendsyssel FF

4 - 4

Hilleroed
1-2
19:00 - 24/02 19
AaB

? - ?

SoenderjyskE
21:00 - 24/02 19
B 93

? - ?

Naestved
FT - 24/02 23
Schaffhausen

0 - 4

Sion
0-3
FT - 24/02 23
Xamax

4 - 0

Thun
1-0
FT - 24/02 23
FC Wil 1900

1 - 1

Aarau
0-0
FT - 24/02 22
MTK Budapest

3 - 1

Mezokovesd SE
1-1
18:30 - 24/02 22
Zalaegerszeg

? - ?

Kecskemeti TE
21:00 - 24/02 22
Diosgyori VTK

? - ?

23:30 - 24/02 22
Debrecen

? - ?

Puskas FC Academy
23:30 - 24/02 23
Aluminij

? - ?

Olimpija Ljubljana
21:00 - 24/02 21
Zilina

? - ?

Zemplin Michalovce
21:00 - 24/02 21
Zlate Moravce

? - ?

Ruzomberok
21:00 - 24/02 21
Spartak Trnava

? - ?

Dukla Banska Bystrica
FT - 24/02 2
Drogheda United

1 - 4

Waterford FC
1-2
FT - 24/02 2
Dundalk

0 - 2

Galway United FC
0-2
FT - 24/02 2
Shelbourne

2 - 1

Shamrock Rovers
2-0
FT - 24/02 2
St. Patrick's Athletic

0 - 1

Bohemian FC
0-0
FT - 24/02 2
Cobh Ramblers

3 - 3

Athlone Town
0-2
FT - 24/02 2
Finn Harps

1 - 1

Cork City
1-0
FT - 24/02 2
Kerry 1

2 - 3

Bray Wanderers
1-0
FT - 24/02 2
UCD

0 - 1

Treaty United
0-0
Postp. - 24/02 2
Wexford FC

0 - 0

Longford Town
19:45 - 24/02 22
FK Radnik Surdulica

? - ?

Partizan Beograd
22:00 - 24/02 22
Crvena Zvezda

? - ?

Cukaricki
19:00 - 24/02 21
FK Metalac

? - ?

FK Smederevo 1924
19:00 - 24/02 21
Jedinstvo Ub

? - ?

Radnicki Sremska Mitrovica
19:00 - 24/02 21
Radnicki Novi Beograd

? - ?

Kolubara
22:00 - 24/02 21
Macva Sabac

? - ?

OFK Vrsac
22:00 - 24/02 21
FK Dubocica

? - ?

Tekstilac Odzaci
FT - 24/02 Khác
CFR Cluj

4 - 0

Dinamo Bucuresti
0-0
19:00 - 24/02 27
UTA Arad

? - ?

Petrolul Ploiesti
22:00 - 24/02 27
FCV Farul Constanta

? - ?

Otelul Galati
HT - 24/02 16 HT'
Corvinul Hunedoara

1 - 0

CSM Slatina
1-0
HT - 24/02 16 HT'
CS Mioveni

1 - 0

CSM Alexandria
1-0
HT - 24/02 16 HT'
CS Tunari

0 - 0

FC Unirea Dej
0-0
HT - 24/02 16 HT'
CSC Dumbravita

0 - 1

FC Unirea 2004 Slobozia
0-1
HT - 24/02 16 HT'
CSM Resita

1 - 1

Steaua Bucuresti
1-1
25' - 24/02 16 25''
Chindia Targoviste

0 - 0

FC Metaloglobus Bucuresti
FT - 24/02 Khác
Piast Gliwice

0 - 0

Cracovia
FT - 24/02 Khác
Pogon Szczecin

4 - 2

LKS Lodz
1-0
21:00 - 24/02 22
Jagiellonia Bialystok

? - ?

Ruch Chorzow
23:30 - 24/02 22
Lech Poznan

? - ?

Slask Wroclaw
FT - 24/02 21

2 - 1

Polonia Warsaw
0-1
FT - 24/02 21
Wisla Krakow

0 - 1

GKS Tychy 71
0-1
18:40 - 24/02 21
Podbeskidzie Bielsko-Biala

? - ?

Odra Opole
21:00 - 24/02 21
Wisla Plock

? - ?

GKS Katowice
23:30 - 24/02 21
Motor Lublin

? - ?

Termalica Nieciecza
21:00 - 24/02 23
San Marino Academy U22

? - ?

FC Fiorentino
21:00 - 24/02 23
SS Pennarossa

? - ?

S.S. Murata
21:00 - 24/02 23
Virtus Acquaviva

? - ?

Domagnano
21:00 - 24/02 23
Cailungo

? - ?

SP Libertas
20:00 - 24/02 21
Rudar Pljevlja

? - ?

Buducnost Podgorica
20:00 - 24/02 21
OFK Mladost Donja Gorica

? - ?

Mornar
20:30 - 24/02 21
Jezero

? - ?

Jedinstvo BP
21:00 - 24/02 21
Sutjeska

? - ?

FK Arsenal Tivat
FT - 24/02 20
GOSK Gabela

2 - 4

Sloga Doboj
1-3
19:00 - 24/02 20
FK Zvijezda 09

? - ?

FK Sarajevo
22:00 - 24/02 20
FK Velez Mostar

? - ?

18:00 - 24/02 24
Turan Tovuz

? - ?

FK Neftchi
20:30 - 24/02 24
Sabail

? - ?

Sabah FK
20:00 - 24/02 23
Maccabi Petach Tikva

? - ?

Hapoel Tel Aviv
22:30 - 24/02 23
Hapoel Haifa

? - ?

Bnei Sakhnin
23:30 - 24/02 23
Hapoel Hadera

? - ?

Hapoel Jerusalem

Ngày mai, CN - 25/02

00:30 - 25/02 26

? - ?

03:00 - 25/02 26

? - ?

20:30 - 25/02 26

? - ?

00:30 - 25/02 26

? - ?

03:00 - 25/02 26

? - ?

20:00 - 25/02 26

? - ?

22:15 - 25/02 26

? - ?

00:00 - 25/02 26

? - ?

02:45 - 25/02 26

? - ?

18:30 - 25/02 26

? - ?

21:00 - 25/02 26

? - ?

00:30 - 25/02 23

? - ?

21:30 - 25/02 23

? - ?

23:30 - 25/02 23

? - ?

03:00 - 25/02 23

? - ?

19:00 - 25/02 23

? - ?

21:00 - 25/02 23

? - ?

21:00 - 25/02 23

? - ?

21:00 - 25/02 23

? - ?

23:05 - 25/02 23

? - ?

22:00 - 25/02 CK

? - ?

22:15 - 25/02 26
Modena

? - ?

01:00 - 25/02 26

? - ?

01:00 - 25/02 26

? - ?

01:00 - 25/02 26

? - ?

01:00 - 25/02 26

? - ?

01:00 - 25/02 26

? - ?

01:00 - 25/02 26

? - ?

01:00 - 25/02 26

? - ?

01:00 - 25/02 26

? - ?

00:00 - 25/02 21

? - ?

00:15 - 25/02 27

? - ?

Westerlo
01:00 - 25/02 23
CF Estrela

? - ?

Chaves
02:45 - 25/02 27

? - ?

03:30 - 25/02 23
Vitoria de Guimaraes

? - ?

Casa Pia AC
19:30 - 25/02 27

? - ?

21:00 - 25/02 21

? - ?

22:00 - 25/02 27

? - ?

22:30 - 25/02 23
Vizela

? - ?

Estoril
00:30 - 25/02 28

? - ?

00:30 - 25/02 28

? - ?

00:45 - 25/02 23

? - ?

01:00 - 25/02 Khác
Benfica B

? - ?

Vilaverdense FC
02:00 - 25/02 23
Oostende

? - ?

Club Brugge NXT
02:00 - 25/02 23
FC Liege

? - ?

Standard Liege U23
02:00 - 25/02 23
PEC Zwolle

? - ?

Postp. - 25/02 28

0 - 0

03:00 - 25/02 4
Almagro

? - ?

Brown de Adrogue
Postp. - 25/02 4
Almirante Brown

0 - 0

Estudiantes de Rio Cuarto
03:00 - 25/02 4
CA Defensores Unidos

? - ?

Club Atletico Mitre
03:00 - 25/02 4
Deportivo Madryn

? - ?

Gimnasia y Tiro
04:00 - 25/02 4
Deportivo Maipu

? - ?

San Martin San Juan
07:45 - 25/02 4
Ferro Carril Oeste

? - ?

Arsenal Sarandi
12:00 - 25/02 1
Tokyo Verdy

? - ?

18:00 - 25/02 Khác
Mafra

? - ?

Maritimo
18:15 - 25/02 23

? - ?

19:00 - 25/02 27
Motherwell

? - ?

19:30 - 25/02 23
Beerschot

? - ?

RFC Seraing
20:30 - 25/02 23

? - ?

20:30 - 25/02 23

? - ?

21:00 - 25/02 Khác
CF Os Belenenses

? - ?

Torreense
22:00 - 25/02 23
Genk U23

? - ?

Lommel
22:15 - 25/02 28

? - ?

22:15 - 25/02 28

? - ?

22:45 - 25/02 23

? - ?

02:30 - 25/02 23

? - ?

10:50 - 25/02 1
Ehime FC

? - ?

Blaublitz Akita
11:00 - 25/02 1
Fagiano Okayama FC

? - ?

Tochigi SC
11:00 - 25/02 1
JEF United Chiba

? - ?

Montedio Yamagata
11:00 - 25/02 1
Roasso Kumamoto

? - ?

Shimizu S-Pulse
12:00 - 25/02 1
Oita Trinita

? - ?

Vegalta Sendai
12:00 - 25/02 1
Thespakusatsu Gunma

? - ?

Kagoshima United
12:00 - 25/02 1
Tokushima Vortis

? - ?

Ventforet Kofu
17:30 - 25/02 24
Keciorengucu

? - ?

Kocaelispor
17:30 - 25/02 Khác
Boluspor

? - ?

Erzurum BB
1-1
19:30 - 25/02 23

? - ?

20:00 - 25/02 Khác
Manisa FK

? - ?

Genclerbirligi
0-1
23:00 - 25/02 24
Eyupspor

? - ?

Sakaryaspor
03:00 - 25/02 5
Acassuso

? - ?

CSD Flandria
03:00 - 25/02 5
CA Excursionistas

? - ?

Villa San Carlos
03:00 - 25/02 5
CA Ferrocarril Midland

? - ?

Argentino de Quilmes
03:00 - 25/02 5
Canuelas

? - ?

Comunicaciones
07:30 - 25/02 1

? - ?

07:30 - 25/02 1

? - ?

08:30 - 25/02 1

? - ?

08:30 - 25/02 1
St. Louis City

? - ?

16:00 - 25/02 Khác
Đồng Tháp

? - ?

PVF-CAND
16:00 - 25/02 Khác
Phù Đổng

? - ?

Phú Thọ
17:00 - 25/02 Khác
Hòa Bình

? - ?

18:00 - 25/02 Khác
Vũng Tàu

? - ?

Long An
21:00 - 25/02 14
Pharco FC

? - ?

El Geish
03:00 - 25/02 7
Independiente

? - ?

Racing Club
03:00 - 25/02 Khác
Boston River

? - ?

Danubio
Postp. - 25/02 2
Club Atletico Progreso

0 - 0

Rampla Juniors
05:30 - 25/02 7
CA Huracan

? - ?

San Lorenzo de Almagro
05:30 - 25/02 7
Belgrano

? - ?

Talleres
06:00 - 25/02 Khác
Club Atletico Penarol

? - ?

Miramar Misiones
08:00 - 25/02 7
Union

? - ?

Independiente Rivadavia
08:00 - 25/02 7
Sarmiento

? - ?

Barracas Central
17:00 - 25/02 CLB
Dabas FC

? - ?

Kelen SC
17:00 - 25/02 CLB
FK Spisska Nova Ves

? - ?

MFK Snina
17:00 - 25/02 CLB
Novosibirsk FK

? - ?

Dinamo Barnaul
19:00 - 25/02 CLB
Dunaujvaros Palhalma

? - ?

BKV Elore
19:15 - 25/02 CLB
Hammarby TFF

? - ?

Syrianska
20:00 - 25/02 CLB
AIK

? - ?

Karlbergs BK
20:00 - 25/02 CLB
MTK Budapest II

? - ?

Putnok VSE
20:00 - 25/02 Khác
Cerro Largo

? - ?

Fenix
21:00 - 25/02 CLB
SVU Gleinstatten

? - ?

SV Allerheiligen
20:00 - 25/02 17
Les Astres

? - ?

PWD Bamenda
20:00 - 25/02 17
AS Fortuna

? - ?

Union Douala
21:30 - 25/02 17
Bamboutos

? - ?

Colombe
21:30 - 25/02 17
Aigle Royal

? - ?

Canon Sportif
20:30 - 25/02 20
WSG Tirol

? - ?

Sturm Graz
20:30 - 25/02 20
SK Austria Klagenfurt

? - ?

BW Linz
22:00 - 25/02 17
Avion FC

? - ?

Stade Renard
22:00 - 25/02 17
APEJES FC

? - ?

UMS de Loum
23:00 - 25/02 20
Rapid Wien

? - ?

Austria Wien
16:30 - 25/02 17
FC Admira Wacker Modling

? - ?

SV Ried
21:00 - 25/02 1
Kerala Blasters FC

? - ?

FC Goa
04:00 - 25/02 2
Universidad de Chile

? - ?

Audax Italiano
04:00 - 25/02 2
Palestino

? - ?

Cobreloa
18:00 - 25/02 16
Sreenidi Deccan

? - ?

Namdhari FC
20:30 - 25/02 16
TRAU

? - ?

Shillong Lajong
22:00 - 25/02 2
Deportes Iquique

? - ?

Everton CD
22:00 - 25/02 2
Huachipato

? - ?

Union La Calera
04:00 - 25/02 1
Magallanes

? - ?

Rangers
06:30 - 25/02 1
Deportes Santa Cruz

? - ?

Barnechea
04:00 - 25/02 9

? - ?

Deportivo Saprissa
08:30 - 25/02 9

? - ?

Puntarenas FC
13:00 - 25/02 18

? - ?

06:10 - 25/02 Khác

? - ?

08:20 - 25/02 Khác

? - ?

03:30 - 25/02 5
Orsomarso

? - ?

Cucuta
19:30 - 25/02 22
PFC Lokomotiv Sofia 1929

? - ?

Krumovgrad
21:45 - 25/02 22
CSKA 1948

? - ?

Slavia Sofia
17:00 - 25/02 22
Marek Dupnitsa

? - ?

Belasitsa Petrich
19:00 - 25/02 22
Sportist Svoge

? - ?

Septemvri Sofia
00:00 - 25/02 14
Al Markhiya

? - ?

Muaither SC
00:00 - 25/02 14
Al-Gharafa

? - ?

Al-Ahli
22:00 - 25/02 14
Al-Wakra

? - ?

Al-Sadd
21:00 - 25/02 24

? - ?

Rijeka
23:30 - 25/02 24

? - ?

06:00 - 25/02 8
Leon

? - ?

Atletico de San Luis
08:00 - 25/02 8
Tigres

? - ?

Atlas
08:05 - 25/02 8
CD Guadalajara

? - ?

10:10 - 25/02 8
CF America

? - ?

Cruz Azul
18:30 - 25/02 19
Dubrava Zagreb

? - ?

Vukovar 91
21:00 - 25/02 19
NK Croatia Zmijavci

? - ?

Solin
15:45 - 25/02 Khác
Kirivong Soksen Chey

? - ?

Prey Veng
15:45 - 25/02 Khác
Angkor Tiger FC

? - ?

Royal Cambodian Armed Forces FA
18:00 - 25/02 Khác
Boeung Ket

? - ?

Visakha FC
03:00 - 25/02 Khác
CD UT Cajamarca

? - ?

Universitario de Deportes
03:00 - 25/02 Khác
Sport Boys

? - ?

Cusco FC
05:30 - 25/02 Khác
FBC Melgar

? - ?

Union Comercio
06:15 - 25/02 Khác
Carlos A. Mannucci

? - ?

Sporting Cristal
00:00 - 25/02 22

? - ?

FC Zlin
21:00 - 25/02 22
SK Dynamo Ceske Budejovice

? - ?

SK Sigma Olomouc
21:00 - 25/02 22
Slavia Prague

? - ?

Pardubice
04:15 - 25/02 Khác
2 de Mayo

? - ?

Nacional Asuncion
06:45 - 25/02 Khác
Cerro Porteno

? - ?

Sol de America
18:00 - 25/02 18
SC Dnipro-1

? - ?

FC Minaj
18:00 - 25/02 18
Veres Rivne

? - ?

FC Kolos Kovalivka
20:30 - 25/02 18
Metalist 1925

? - ?

Dynamo Kyiv
23:00 - 25/02 18
Rukh Lviv

? - ?

Polissya Zhytomyr
20:00 - 25/02 19
Hvidovre

? - ?

Viborg
20:00 - 25/02 19
Vejle Boldklub

? - ?

Silkeborg
22:00 - 25/02 19

? - ?

Broendby IF
21:00 - 25/02 19
Hobro

? - ?

Fredericia
00:00 - 25/02 25

? - ?

FC Stade Lausanne-Ouchy
00:00 - 25/02 25
Yverdon

? - ?

Basel
02:30 - 25/02 25
Grasshopper

? - ?

Luzern
20:15 - 25/02 25
Lugano

? - ?

FC Zurich
22:30 - 25/02 25
Lausanne

? - ?

Winterthur
22:30 - 25/02 25
Young Boys

? - ?

Servette
00:00 - 25/02 23
Baden

? - ?

Stade Nyonnais
00:00 - 25/02 23
Bellinzona

? - ?

FC Vaduz
21:00 - 25/02 22
Kisvarda FC

? - ?

Paksi SE
23:30 - 25/02 22
Ujpest

? - ?

Ferencvaros
20:00 - 25/02 22
Mosonmagyarovari TE 1904

? - ?

Gyirmot
20:00 - 25/02 22
Pecsi MFC

? - ?

FC Ajka
20:00 - 25/02 22
Soroksar SC

? - ?

Kozarmisleny
20:00 - 25/02 22
Budapest Honved

? - ?

BFC Siofok
20:00 - 25/02 22
Budafok

? - ?

Aqvital FC Csakvar
23:00 - 25/02 22
Haladas

? - ?

Tiszakecske FC
23:00 - 25/02 22
Kazincbarcika SC

? - ?

Vasas Budapest
23:00 - 25/02 22
Szeged 2011

? - ?

Bvsc-Zuglo
19:00 - 25/02 23
Rogaska

? - ?

Maribor
21:00 - 25/02 23
Domzale

? - ?

NK Celje
23:30 - 25/02 23
Mura

? - ?

Radomlje
21:00 - 25/02 21
Trencin

? - ?

Slovan Bratislava
23:30 - 25/02 21
Zeleziarne Podbrezova

? - ?

DAC 1904 Dunajska Streda
02:45 - 25/02 2
Sligo Rovers

? - ?

Derry City
00:30 - 25/02 22
Zeleznicar Pancevo

? - ?

TSC Backa Topola
20:00 - 25/02 22
Javor

? - ?

FK Radnicki 1923
22:30 - 25/02 22
Napredak

? - ?

Novi Pazar
19:00 - 25/02 21
FK Graficar

? - ?

Indjija
19:00 - 25/02 21
RFK Novi Sad

? - ?

OFK Beograd
23:00 - 25/02 21
FK Sloboda Uzice

? - ?

FK Mladost Novi Sad
01:00 - 25/02 27
CSM Politehnica Iasi

? - ?

FC Rapid 1923
19:00 - 25/02 27
Sepsi OSK

? - ?

Universitatea Cluj
19:00 - 25/02 16
Progresul Spartac

? - ?

FC Buzau
22:00 - 25/02 16
Viitorul Pandurii Targu Jiu

? - ?

Comunal Selimbar
02:00 - 25/02 22
Stal Mielec

? - ?

Rakow Czestochowa
18:30 - 25/02 22
Puszcza Niepolomice

? - ?

21:00 - 25/02 22

? - ?

Gornik Zabrze
23:30 - 25/02 22

? - ?

Legia Warszawa
18:40 - 25/02 21
Arka Gdynia

? - ?

Stal Rzeszow
21:00 - 25/02 21
Znicz Pruszkow

? - ?

Lechia Gdansk
00:00 - 25/02 24
Lamia

? - ?

Athens
00:30 - 25/02 24
Panserraikos FC

? - ?

Atromitos
21:30 - 25/02 24
PAS Giannina

? - ?

OFI U19
22:00 - 25/02 24
Panetolikos

? - ?

23:00 - 25/02 24
Olympiacos

? - ?

Asteras Tripolis
00:15 - 25/02 23
Folgore

? - ?

Faetano
21:00 - 25/02 23
Juvenes/Dogana

? - ?

Tre Fiori
21:00 - 25/02 23
La Fiorita

? - ?

San Giovanni
21:00 - 25/02 23
Tre Penne Galazzano

? - ?

Cosmos
23:30 - 25/02 21
Decic Tuzi

? - ?

Petrovac
19:00 - 25/02 20
FK Tuzla City

? - ?

Posusje
19:00 - 25/02 20
Siroki Brijeg

? - ?

Zeljeznicar
21:00 - 25/02 20

? - ?

Igman Konjic
19:30 - 25/02 24
Araz PFK

? - ?

Zira
22:00 - 25/02 24
Qarabag

? - ?

Sumqayit
00:30 - 25/02 23
Beitar Jerusalem

? - ?

Maccabi Netanya
01:00 - 25/02 23
Maccabi Tel Aviv

? - ?

Hapoel Beer Sheva

Hôm qua, thứ 6 - 23/02

FT - 23/02 10

1 - 0

1-0
FT - 23/02 10

0 - 0

0-0
FT - 23/02 10

0 - 1

0-0
FT - 23/02 10

3 - 2

2-1
FT - 23/02 10

0 - 1

0-0
FT - 23/02 PO 1/8

3 - 2

(1-0)

0-2
FT - 23/02 PO 1/8
Qarabag 1

2 - 3

(2-1)

0-0
FT - 23/02 PO 1/8

3 - 2

1-1
FT - 23/02 PO 1/8

0 - 0

0-0
FT - 23/02 PO 1/8

1 - 1

(0-0)

1-1
FT - 23/02 PO 1/8
Sparta Prague

4 - 1

1-1
FT - 23/02 PO 1/8

1 - 1

Young Boys
1-0
FT - 23/02 PO 1/8

3 - 1

1-1
FT - 23/02 21

0 - 2

0-0
FT - 23/02 PO 1/8
Bodo/Glimt 1

1 - 2

(0-1)

0-1
FT - 23/02 PO 1/8

1 - 1

0-1
FT - 23/02 PO 1/8
Ludogorets

0 - 1

Servette
0-1
FT - 23/02 PO 1/8

1 - 2

0-0
FT - 23/02 PO 1/8
Ferencvaros

0 - 1

Olympiacos
0-1
FT - 23/02 PO 1/8
Legia Warszawa

0 - 3

Molde
0-2
FT - 23/02 PO 1/8
Slovan Bratislava 1

0 - 1

Sturm Graz
0-0
FT - 23/02 21

1 - 1

0-1
FT - 23/02 21

3 - 1

2-0
FT - 23/02 Play-off
Sportivo Trinidense

1 - 1

El Nacional
1-0
FT - 23/02 Play-off
Godoy Cruz

0 - 1

Colo Colo
0-0
FT - 23/02 1
Real Noroeste

1 - 4

0-3
FT - 23/02 1
Aguia de Maraba

3 - 2

1-1
FT - 23/02 1
Cianorte

0 - 3

0-2
FT - 23/02 1/8

3 - 1

Sepahan 1
0-0
FT - 23/02 CLB
SC Furstenfeld

0 - 4

SC Gleisdorf
0-2
08:30 - 23/02 CLB
9 de Julio de Rio Tercero

? - ?

Club Deportivo Independiente de Rio Tercero
15:00 - 23/02 CLB
SKA-Khabarovsk

? - ?

KamAZ
FT - 23/02 CLB
Hamarkameratene

0 - 4

Fredrikstad
0-3
FT - 23/02 CLB
Paide Linnameeskond

1 - 1

Talinna Kalev
0-0
17:00 - 23/02 CLB
SKA-Khabarovsk

? - ?

Akron Tolyatti
18:00 - 23/02 CLB
PFC Sochi

? - ?

Fakel Voronezh
Canc. - 23/02 CLB
Sandefjord

0 - 0

Karpaty
FT - 23/02 CLB
Legion Dinamo

2 - 1

Dinamo Stavropol
1-1
FT - 23/02 CLB
Arsenal Tula

0 - 0

Khan Tengri
0-0
FT - 23/02 CLB
Kristiansund BK

3 - 1

Aasane
2-0
Canc. - 23/02 CLB
Sarpsborg 08

0 - 0

KFUM Oslo
21:00 - 23/02 CLB
Arsenal Tula

? - ?

FC Kyzylzhar Petropavlovsk
21:00 - 23/02 CLB
Baltika

? - ?

Dinamo Moscow
FT - 23/02 CLB
Harju Jalgpallikool

1 - 2

SK Super Nova
0-2
FT - 23/02 CLB
ASK Voitsberg

5 - 1

NK Bistrica
3-0
FT - 23/02 16
Fauve Azur

1 - 0

Young Sports Academy
1-0
FT - 23/02 1
Chennaiyin FC

0 - 2

Mumbai City FC
0-0
FT - 23/02 18
Ben Aknoun

2 - 0

JS Saoura
1-0
FT - 23/02 18
US Biskra

0 - 1

NC Magra
0-1
FT - 23/02 16
Neroca FC

1 - 2

Delhi FC
0-2
FT - 23/02 16
Aizawl

0 - 0

Rajasthan United
0-0
FT - 23/02 25

1 - 1

1-0
FT - 23/02 14
Al-Futowa

1 - 0

Al-Sahel
0-0
FT - 23/02 14
Al-Taleiah

0 - 1

Jableh SC
0-0
FT - 23/02 14
Hutteen

1 - 0

Al-Karamah
1-0
FT - 23/02 Khác

0 - 0

0-0
FT - 23/02 Khác

0 - 1

0-1
FT - 23/02 Khác

1 - 2

Deportivo Pereira
0-2
FT - 23/02 4

4 - 0

Real Santander 1
2-0
FT - 23/02 22
Botev Vratsa

1 - 2

Pirin Blagoevgrad 1
0-1
FT - 23/02 22
Botev Plovdiv

2 - 0

Etar
0-0
FT - 23/02 22
Bdin Vidin

0 - 1

Spartak Varna
0-0
FT - 23/02 24
NK Lokomotiva

1 - 1

1-0
FT - 23/02 21
FC Alashkert

0 - 1

Van
0-1
FT - 23/02 19
NK Sesvete

0 - 1

Zrinski Jurjevac
0-0
FT - 23/02 19
Jarun

2 - 2

Bijelo Brdo
0-1
FT - 23/02 21

3 - 1

Pyunik
2-0
FT - 23/02 7
Leones Negros

1 - 0

Tapatio
1-0
FT - 23/02 7
Atletico La Paz

1 - 0

Dorados
1-0
FT - 23/02 Khác
Mohammedan SC Dhaka

2 - 2

Abahani Limited Dhaka
0-1
FT - 23/02 Khác
Sheikh Jamal

2 - 1

Rahmatgonj Mfs
1-1
FT - 23/02 Khác
Bashundhara Kings

1 - 1

Sheikh Russel KC
0-0
FT - 23/02 18
Cherkasy

0 - 3

Kryvbas
0-1
FT - 23/02 21
FC Kosice

2 - 1

Skalica
2-1
FT - 23/02 22
FK IMT Beograd

0 - 3

Radnicki Nis
0-1
FT - 23/02 Khác
Hermannstadt

1 - 0

U Craiova 1948
0-0
FT - 23/02 16
Concordia Chiajna

1 - 2

Ceahlaul Piatra-Neamt
0-1
FT - 23/02 24
FC Kapaz

2 - 1

Gabala FK
1-1
FT - 23/02 23
Hapoel Ironi Akko

2 - 1

Bnei Yehuda Tel Aviv
0-0
FT - 23/02 23
Hapoel Umm al-Fahm

2 - 1

Hapoel Nof HaGalil
0-0
FT - 23/02 23
Ironi Tiberias

0 - 1

Maccabi Kabilio Jaffa
0-0
FT - 23/02 23
Maccabi Herzliya

2 - 1

Hapoel Afula 1
1-1
FT - 23/02 23
Sektzia Nes Tziona

2 - 1

Hapoel Rishon LeZion
2-0

Bongdainfo – Dữ liệu, Tỷ lệ 7m mới nhất update 24/7 cung cấp dữ liệu bóng đá chính xác nhất. Kho dữ liệu Bongdainfo com với dữ liệu lịch thi đấu, thứ hạng xếp hạng bóng đá, kết quả bóng đá đêm qua và hôm nay cập nhật nhanh nhất trong 5 giây từ kho dữ liệu Bongdalu top. Cập nhật thông tin được lấy từ nguồn bóng đá số 66 một trong những chuyên trang dữ liệu bóng đá uy tín nhất hiện nay.

Nguồn tin từ:  https://mb66.loans/ nhà cái uy tín 188bet