KQBD K League – Kết quả VĐQG Hàn Quốc K League mới nhất

K+SPORT1, ON Football
21:00 - 20/04 34
K+SPORT1, ON Football
K+ACTION, ON Sports+
21:00 - 20/04 34
K+ACTION, ON Sports+
FT - 20/04 32
11' - 20/04 32
SCTV15
21:15 - 20/04 32
SCTV15
23:30 - 20/04 32
SCTV15
FT - 19/04 TK
H1: 0-1 |Tổng TS: 3-1
FT - 19/04 TK
H1: 0-0 | HP: 0-0 | Pen: 4-2 |Tổng TS: 2-2
FT - 19/04 TK
H1: 2-0 |Tổng TS: 3-1
FT - 19/04 TK
H1: 1-0 |Tổng TS: 1-3
FT - 19/04 33
H1: 0-0
FT - 20/04 33
ON Football
23:00 - 20/04 33
ON Football
FT - 20/04 30
ON Sports News
20:30 - 20/04 30
ON Sports News
ON Sports News
23:30 - 20/04 30
ON Sports News
FT - 20/04 30
H1: 1-0
FT - 19/04 Bảng B
China U23

0 - 2

South Korea U23
H1: 0-1
FT - 19/04 Bảng C
U23 Thái Lan

0 - 5

Saudi Arabia U23
H1: 0-3
FT - 19/04 Bảng B
UAE U23

0 - 2

Japan U23
H1: 0-1
FT - 20/04 Bảng C
Tajikistan U23

2 - 4

Iraq U23
H1: 1-2
FPT Play, VTV5, VTV CT
20:00 - 20/04 Bảng D
U23 Malaysia

vs

U23 Việt Nam
FPT Play, VTV5, VTV CT
FPT Play, VTV5
22:30 - 20/04 Bảng D
Kuwait U23

vs

Uzbekistan U23
FPT Play, VTV5
23:15 - 20/04 BK
FPT Play
FT - 19/04 TK

1 - 0

Olympiacos 1
H1: 1-0 | HP: 0-0 | Pen: 2-3 |Tổng TS: 3-3
FT - 19/04 TK
H1: 0-2 |Tổng TS: 0-3
42' - 20/04 44
21:00 - 20/04 44
21:00 - 20/04 44
21:00 - 20/04 44
21:00 - 20/04 44
21:00 - 20/04 44
23:15 - 20/04 44
FT - 20/04 Khác
FT - 20/04 Khác
9' - 20/04 Khác

0 - 0

Modena
10' - 20/04 Khác
H1: 0-1
10' - 20/04 Khác
Brescia

0 - 0

8' - 20/04 Khác
21:15 - 20/04 34
21:15 - 20/04 34
21:15 - 20/04 34
21:15 - 20/04 34
20:00 - 20/04 33
22:00 - 20/04 33

Tạm dừng

FPT Play, VTV5, VTV CT
20:00 - 20/04 Bảng D
U23 Malaysia

vs

U23 Việt Nam
FPT Play, VTV5, VTV CT
FT - 20/04 30
Rio Ave

1 - 1

Arouca
H1: 1-0
21:30 - 20/04 30
Moreirense

vs

Gil Vicente
FT - 19/04 2
FT - 19/04 28
FT - 19/04 28
H1: 1-0
FT - 19/04 28
FT - 19/04 28
22:00 - 20/04 28
FT - 20/04 12
San Martin de Tucuman

0 - 0

Guillermo Brown
H1: 0-0
23:00 - 20/04 12
Deportivo Madryn

vs

CA Chaco For Ever

Hoãn

23:35 - 20/04 12
Atlanta

vs

Almagro
FT - 20/04 30
Beerschot

0 - 1

Patro Eisden
H1: 0-0
FT - 20/04 30
FC Liege

5 - 0

Genk U23 1
H1: 2-0
FT - 20/04 30
Francs Borains

0 - 3

FCV Dender EH
H1: 0-2
FT - 20/04 30
Lommel

3 - 1

SK Beveren
H1: 1-0
FT - 20/04 30
Oostende

2 - 1

Standard Liege U23
H1: 1-0
FT - 20/04 30
RFC Seraing

1 - 2

H1: 0-1
FT - 20/04 30
Zulte Waregem

4 - 1

H1: 3-1
20:00 - 20/04 30
Anderlecht U23

vs

Club Brugge NXT
FT - 20/04 30
Feirense

1 - 1

Leixoes
H1: 0-1
FT - 20/04 30
Penafiel

1 - 1

H1: 0-0
20:00 - 20/04 30
Torreense

vs

Uniao de Leiria
21:30 - 20/04 30

vs

Tondela
FT - 20/04 1
Botafogo SP

1 - 1

H1: 0-0
FT - 20/04 1
FT - 20/04 1
H1: 0-0
FT - 20/04 Khác
12' - 20/04 Khác
21:15 - 20/04 36
23:30 - 20/04 36
FT - 20/04 9
FT - 20/04 9
FT - 20/04 9

2 - 2

Jubilo Iwata
H1: 0-1
FT - 20/04 9
FT - 20/04 9

0 - 0

Tokyo Verdy
H1: 0-0
FT - 20/04 9
FT - 20/04 8
FT - 20/04 8

0 - 0

Gimcheon Sangmu
H1: 0-0
20:00 - 20/04 Khác
Lamontville Golden Arrows

vs

Royal AM
22:00 - 20/04 Khác
Sekhukhune United

vs

Cape Town Spurs
22:30 - 20/04 Khác
Orlando Pirates

vs

AmaZulu FC
FT - 20/04 33
64' - 20/04 33
23:00 - 20/04 33
FT - 19/04 1/32
Deportivo Maipu 1

1 - 1

Juventud Unida Universitario 1
H1: 0-0 | HP: 0-0 | Pen: 7-8
FT - 19/04 30
FT - 19/04 30
FT - 20/04 Khác
FC Den Bosch

2 - 2

NAC Breda
H1: 1-2
FT - 20/04 Khác
FC Dordrecht

3 - 1

TOP Oss
H1: 1-0
FT - 20/04 Khác
Helmond Sport

3 - 1

Jong Ajax
H1: 2-0
FT - 20/04 35
Roda JC Kerkrade

1 - 1

De Graafschap
H1: 1-0
FT - 20/04 35
Telstar 1

2 - 3

FC Emmen
H1: 2-0
21:30 - 20/04 35
ADO Den Haag

vs

FC Eindhoven
23:45 - 20/04 35
MVV Maastricht

vs

Willem II
FT - 20/04 25
Maritzburg United

0 - 1

Marumo Gallants
H1: 0-0
20:00 - 20/04 25
Baroka FC

vs

Casric Stars FC
20:00 - 20/04 25
JDR Stars

vs

Venda
20:00 - 20/04 25
Platinum City Rovers

vs

Milford FC
20:00 - 20/04 25
University of Pretoria

vs

Magesi FC
20:00 - 20/04 25
Upington City

vs

Black Leopards
FT - 20/04 34
Inverness CT

0 - 1

Raith Rovers
H1: 0-0
21:00 - 20/04 34
Arbroath

vs

Greenock Morton
21:00 - 20/04 34
Dundee United

vs

Ayr United
21:00 - 20/04 34
Dunfermline Athletic

vs

Queen's Park
21:00 - 20/04 34
Partick Thistle

vs

Airdrieonians
FT - 20/04 31
Altay

0 - 2

Manisa FK 1
H1: 0-2
65' - 20/04 31
Bandirmaspor

1 - 1

Tuzlaspor
H1: 1-0
20:00 - 20/04 31
Giresunspor

vs

Goztepe
23:00 - 20/04 31
Eyupspor

vs

Boluspor
FT - 20/04 11
Fagiano Okayama FC

2 - 0

Roasso Kumamoto
H1: 2-0
FT - 20/04 11
Fujieda MYFC

0 - 1

Tokushima Vortis
H1: 0-1
FT - 20/04 11
Montedio Yamagata

2 - 1

Ehime FC
H1: 1-0
FT - 20/04 11
Shimizu S-Pulse

3 - 2

Vegalta Sendai
H1: 1-0
FT - 20/04 11
Ventforet Kofu

4 - 1

Thespakusatsu Gunma
H1: 3-0
FT - 20/04 8

1 - 3

Busan I'Park
H1: 1-1
FT - 20/04 8
Seongnam FC

1 - 2

Cheongju FC
H1: 1-0
FPT Play, VTV5, VTV CT
20:00 - 20/04 Bảng D
U23 Malaysia

vs

U23 Việt Nam
FPT Play, VTV5, VTV CT
FT - 19/04 18
Future FC

2 - 0

Pharco FC
H1: 2-0
FT - 19/04 18
Ismaily SC

1 - 2

ZED FC
H1: 0-2
FT - 19/04 18
Baladiyyat Al-Mehalla

2 - 0

Al Mokawloon Al Arab 1
H1: 0-0
00:00 - 20/04 18
Al Masry

vs

Hoãn

00:00 - 20/04 18
El Zamalek

vs

Pyramids FC

Hoãn

20:00 - 20/04 CLB
Perak

vs

Selangor
FT - 19/04 9
Racing

1 - 1

Cerro
H1: 1-0
FT - 20/04 9
Liverpool

1 - 1

Defensor Sporting
H1: 0-1
20:00 - 20/04 9
Danubio

vs

Cerro Largo
FT - 19/04 1
Vancouver FC

2 - 0

HFX Wanderers FC
H1: 1-0
FT - 20/04 1
Pacific FC

2 - 0

Valour FC
H1: 0-0
21:00 - 20/04 4
Egersund

vs

Aalesund
21:00 - 20/04 4
Levanger

vs

Kongsvinger
21:00 - 20/04 4
Ranheim

vs

Aasane
21:00 - 20/04 4
Raufoss

vs

Bryne
21:00 - 20/04 4
Sogndal

vs

Moss
21:00 - 20/04 4
Start

vs

Sandnes
23:00 - 20/04 4
Lyn

vs

Vaalerenga
FT - 19/04 24
Amstetten

1 - 4

Sturm Graz II
H1: 1-1
FT - 19/04 24
FC Admira Wacker Modling

1 - 0

Kapfenberger SV
H1: 0-0
FT - 19/04 24
First Vienna FC

2 - 0

SV Lafnitz
H1: 2-0
FT - 19/04 24
Leoben

1 - 2

FC Liefering
H1: 0-0
FT - 19/04 24
SV Horn

0 - 2

SV Ried
H1: 0-1
FT - 20/04 24
SW Bregenz

0 - 2

Floridsdorfer AC
H1: 0-1
19:30 - 20/04 24
SV Stripfing

vs

Dornbirn
22:00 - 19/04 24
ASO Chlef

vs

NC Magra

Hoãn

22:00 - 19/04 24
Ben Aknoun

vs

JS Kabylie

Hoãn

FT - 19/04 23
ES Setif

2 - 1

JS Saoura
H1: 1-1
22:00 - 19/04 24
JS Saoura

vs

US Souf

Hoãn

22:00 - 19/04 24
MC Alger

vs

Paradou AC

Hoãn

22:00 - 19/04 24
MC El Bayadh

vs

USM Khenchela

Hoãn

FT - 19/04 23
NC Magra

0 - 0

MC Alger
H1: 0-0
22:00 - 19/04 24
US Biskra

vs

ES Setif

Hoãn

FT - 19/04 23
US Souf

0 - 2

ASO Chlef
H1: 0-1
FT - 19/04 23
USM Khenchela

1 - 2

CS Constantine
H1: 1-1
FT - 20/04 23
CR Belouizdad

4 - 0

US Biskra
H1: 1-0
22:00 - 20/04 23
Paradou AC

vs

MC El Bayadh
FT - 19/04 24
Nassaji Mazandaran FC

1 - 0

Tractor FC
H1: 0-0
FT - 19/04 24
Esteghlal

3 - 2

Shams Azar Qazvin
H1: 1-0
FT - 19/04 24
Foolad Khuzestan

0 - 1

Mes Rafsanjan
H1: 0-0
FT - 20/04 9
Union La Calera

0 - 1

Everton CD
H1: 0-0
23:30 - 20/04 9
Magallanes

vs

San Marcos
FT - 20/04 32
FT - 20/04 32
5' - 20/04 32
FT - 19/04 1
FC Inter Turku

1 - 1

KuPS
H1: 1-0
FT - 19/04 1
SJK

1 - 0

Ilves
H1: 1-0
4' - 20/04 1

0 - 0

IFK Mariehamn
20:15 - 20/04 1
FC Lahti

vs

FC Haka J
22:30 - 20/04 1
VPS

vs

IF Gnistan
20:00 - 20/04 1
EPS

vs

VIFK
20:00 - 20/04 1
KPV

vs

FCV
20:00 - 20/04 1
RoPS

vs

JJK Jyvaskyla
FT - 19/04 18
FT - 19/04 21
Al-Futowa

0 - 1

Jableh SC
H1: 0-0
FT - 19/04 21
Al-Karamah

0 - 0

Tishreen
H1: 0-0
FT - 19/04 21
Hutteen

0 - 0

Al-Wathbah
H1: 0-0
20:00 - 20/04 21
Al-Ittihad

vs

Al-Taleiah
20:00 - 20/04 21
Al-Sahel

vs

Al-Jaish
20:00 - 20/04 21
Al-Wahda

vs

Al-Horiyah
FT - 19/04 25
FT - 19/04 5
FC Smorgon

2 - 2

Gomel
H1: 1-1
FT - 19/04 5
BATE Borisov

1 - 1

Dnyapro Mogilev
H1: 0-0
HT - 20/04 5
FC Minsk

1 - 1

Naftan Novopolotsk
H1: 1-1
20:00 - 20/04 5
Arsenal Dzerzhinsk

vs

Shakhtyor Soligorsk
22:00 - 20/04 5
Slavia Mozyr

vs

Dinamo Brest
FT - 19/04 3
Belarus U17

0 - 4

Torpedo Zhodino Reserves
H1: 0-2
FT - 20/04 3
BATE Borisov Reserves

3 - 2

FC Ostrovets
H1: 0-1
19:00 - 20/04 3
Bumprom Gomel

vs

Belshina Bobruisk
21:00 - 20/04 3
FC Slonim

vs

FC Volna Pinsk
23:00 - 20/04 3
Dinamo Minsk Reserves

vs

FC Baranovichi
FT - 19/04 17

0 - 0

Fortaleza FC 1
H1: 0-0
FT - 19/04 17
FT - 19/04 17

0 - 0

Deportivo Pasto
H1: 0-0
FT - 20/04 17

2 - 3

Chico FC
H1: 1-1
50' - 20/04 7

1 - 1

Shenzhen Peng City
H1: 1-1
03:00 - 20/04 12
Atletico FC

vs

03:00 - 20/04 12
Atletico Huila

vs

Barranquilla FC
03:00 - 20/04 12
Cortulua

vs

Union Magdalena
03:00 - 20/04 12
Leones

vs

Real Cartagena
03:00 - 20/04 12
Llaneros FC

vs

Orsomarso
03:00 - 20/04 12
Real Santander

vs

Boca Juniors de Cali
03:00 - 20/04 12
Real Soacha Cundinamarca

vs

Bogota FC
H1: 0-1
03:00 - 20/04 12
Tigres FC

vs

Cucuta
FT - 20/04 12
Internacional de Palmira

0 - 2

Union Magdalena
H1: 0-1
FT - 20/04 12
Tigres FC

4 - 0

Cucuta
H1: 1-0
FT - 20/04 12
Llaneros FC

1 - 0

Orsomarso 1
H1: 1-0
FT - 19/04 2
Zhejiang Yiwu Mall 1

1 - 0

Nantong Haimen Codion
H1: 1-0
FT - 20/04 2
Jiangsu Landhouse Dong Victory

1 - 1

Langfang Glory City
H1: 0-1 | HP: 0-0 | Pen: 3-4
FT - 20/04 2
Shanghai Mitsubishi Heavy Industries Fly

2 - 0

Jiangxi Dark Horse Junior
H1: 1-0
FT - 20/04 2
Shanghai Segenda

1 - 1

Ganzhou Ruishi FC
H1: 1-0 | HP: 0-0 | Pen: 2-3
FT - 20/04 2
Shanxi Xiangyu

1 - 4

Beijing Technology
H1: 0-2
FT - 20/04 2
Changchun Xidu 1

0 - 5

Shaanxi Union
H1: 0-2
FT - 20/04 2
Dalian Kuncheng City 1

3 - 2

Quanzhou Yaxin 1
H1: 1-1
FT - 20/04 2
Dezhou Haishan

1 - 3

Taian Tiankuang
H1: 1-1
FT - 20/04 2
Qianxinan Xufengtang

1 - 4

Shenzhen Juniors
H1: 0-3
FT - 20/04 2
Shenzhen Jixiang

3 - 1

Guangxi Lanhang 1
H1: 0-1
FT - 20/04 2
Xi'an Ronghai 1

0 - 4

Guangdong GZ-Power
H1: 0-2
32' - 20/04 2
Guangxi Bushan

0 - 0

Rizhao Yuqi
FT - 19/04 30
Botev Vratsa

2 - 0

Etar 1
H1: 1-0
FT - 20/04 30
Krumovgrad 1

2 - 0

Slavia Sofia
H1: 2-0
19:15 - 20/04 30
Pirin Blagoevgrad

vs

Cherno More Varna
21:45 - 20/04 30
Hebar

vs

Ludogorets
21:00 - 20/04 29
Chernomorets Balchik

vs

Bdin Vidin
21:00 - 20/04 29
Dobrudzha Dobrich

vs

Maritsa Plovdiv
21:00 - 20/04 29
Litex Lovech

vs

PFC Chernomorets Burgas
21:00 - 20/04 29
Montana

vs

Belasitsa Petrich
21:00 - 20/04 29
Spartak Pleven

vs

Sportist Svoge
21:00 - 20/04 29
Strumska Slava

vs

Spartak Varna
FT - 20/04 7
Shenyang Urban FC

2 - 1

Jiangxi Beidamen 1
H1: 1-1
FT - 20/04 7
Shijiazhuang Gongfu

1 - 0

Heilongjiang Ice City FC
H1: 1-0
FT - 20/04 7
Shanghai Jiading

1 - 1

Qingdao Red Lions
H1: 1-0
22:00 - 20/04 31

vs

NK Istra 1961
FT - 19/04 27
NK Sesvete

2 - 3

Jarun
H1: 0-1
FT - 19/04 27
Zrinski Jurjevac

1 - 0

Bijelo Brdo
H1: 0-0
19:50 - 20/04 27
Dubrava Zagreb

vs

NK Croatia Zmijavci
22:00 - 20/04 27
Sibenik

vs

Solin
22:00 - 20/04 27
Vukovar 91

vs

NK Dugopolje
FT - 19/04 29
FC Noah

1 - 0

BKMA
H1: 1-0
FT - 20/04 16
Mazatlan FC 1

0 - 2

FC Juarez
H1: 0-0
FT - 20/04 16
Atletico de San Luis

1 - 5

Toluca
H1: 1-2
FT - 20/04 16

3 - 1

Puebla 1
H1: 0-1
FT - 19/04 Khác
Ararat Armenia II

4 - 0

Pyunik Academy
H1: 3-0
19:00 - 20/04 Khác
Ararat Yerevan II

vs

Urartu FC II
19:00 - 20/04 Khác
Shirak II

vs

FC Mika
FT - 20/04 Khác
Kirivong Soksen Chey

1 - 4

Phnom Penh
18:00 - 20/04 Khác
Boeung Ket

vs

Svay Rieng
FT - 19/04 9
Imbabura S.C.

2 - 2

Universidad Catolica
H1: 2-0
FT - 19/04 9
Independiente del Valle

2 - 1

Mushuc Runa
H1: 2-0
FT - 19/04 9
Barcelona SC

1 - 0

El Nacional
H1: 0-0
FT - 20/04 9
Delfin 1

1 - 1

CSD Macara
H1: 1-0
FT - 20/04 9
Aucas

3 - 1

Emelec
H1: 3-0
FT - 20/04 9
Orense

1 - 0

LDU de Quito
H1: 1-0
FT - 19/04 12
Alianza Lima

3 - 0

Sport Boys 1
H1: 1-0
FT - 20/04 12
Union Comercio

1 - 2

Universitario de Deportes
H1: 0-1
FT - 20/04 12
Cienciano

0 - 2

Deportivo Garcilaso
H1: 0-0
FT - 19/04 Khác
Abahani Limited Dhaka

2 - 1

Sheikh Jamal
H1: 2-1
FT - 19/04 Khác
Bangladesh Police Club

1 - 0

Sheikh Russel KC
H1: 1-0
16:00 - 20/04 Khác
Fortis FC

vs

Bashundhara Kings
FT - 20/04 Khác
Abahani Ltd. Chittagong

2 - 1

Rahmatgonj Mfs
H1: 1-0
FT - 20/04 Khác
Mohammedan SC Dhaka

8 - 0

Brothers Union
H1: 3-0
20:00 - 20/04 29
Jablonec

vs

FC Zlin
20:00 - 20/04 29
Karvina

vs

Bohemians 1905
20:00 - 20/04 29
Sparta Prague

vs

Banik Ostrava
23:00 - 20/04 29
Teplice

vs

SK Dynamo Ceske Budejovice
FT - 20/04 24
MFK Vyskov

1 - 1

FC Zbrojovka Brno
H1: 0-0
22:00 - 20/04 24
Pribram

vs

FK MAS Taborsko
22:00 - 20/04 24
SK Lisen

vs

Sigma Olomouc B
FT - 20/04 5
Kaisar Kyzylorda

1 - 1

Atyrau 1
H1: 0-0
FT - 20/04 5
Zhenis

1 - 0

FC Turan
H1: 1-0
32' - 20/04 5
Ordabasy Shymkent

0 - 0

FC Kyzylzhar Petropavlovsk
21:00 - 20/04 5
Kairat Almaty

vs

Aktobe
FT - 20/04 Khác
Sol de America

0 - 3

Luqueno
H1: 0-2
FT - 20/04 Khác
2 de Mayo 1

0 - 2

Cerro Porteno
H1: 0-1
16:00 - 19/04 Khác
Akzhaiyk Uralsk

vs

Kaspyi Aktau

Hoãn

FT - 19/04 Khác
Ulytau

0 - 1

Jetisay FC
H1: 0-0
FT - 19/04 Khác
Kairat-Zhastar

3 - 3

SD Family
H1: 2-2
FT - 19/04 Khác
Turkistan FC

2 - 0

Taraz
H1: 1-0
FT - 20/04 3
Rubio Nu

2 - 2

CD Recoleta
H1: 1-1
FT - 20/04 3
3 de Febrero

1 - 1

Club Martin Ledesma
H1: 0-0
20:30 - 20/04 3
Atletico Colegiales

vs

Guairena
20:30 - 20/04 3
Resistencia

vs

Atletico Tembetary
19:30 - 20/04 25
Chornomorets Odessa

vs

Kryvbas
22:00 - 20/04 25
Vorskla

vs

FC Kolos Kovalivka
FT - 20/04 7
Nomme United 1

0 - 2

Talinna Kalev 1
H1: 0-2
33' - 20/04 7
Paide Linnameeskond

0 - 0

Tammeka
21:00 - 20/04 7
FCI Levadia

vs

Parnu JK Vaprus
FT - 19/04 7

1 - 3

Viimsi JK
H1: 0-1
23:00 - 20/04 33
Servette

vs

Grasshopper
23:00 - 20/04 33
Yverdon

vs

FC Stade Lausanne-Ouchy
FT - 20/04 30
Schaffhausen

1 - 1

Xamax
H1: 1-1
FT - 20/04 30
Bellinzona

4 - 0

Baden
H1: 1-0
FT - 20/04 30
Aarau

3 - 0

Thun 1
H1: 2-0
FT - 20/04 30
Sion

1 - 0

Stade Nyonnais
H1: 0-0
23:00 - 20/04 30
FC Vaduz

vs

FC Wil 1900
FT - 20/04 6

2 - 1

EB/Streymur
H1: 0-0
FT - 19/04 Khác
FC Hoyvik

1 - 1

HB Torshavn II
FT - 20/04 Khác
Vikingur Gota II

1 - 2

Ki Klaksvik II
19:00 - 20/04 Khác
FC Suduroy

vs

B71 Sandoy
21:00 - 20/04 Khác
AB Argir

vs

B36 Torshavn II
22:00 - 20/04 Khác
NSI Runavik II

vs

TB Tvoeroyri
20:00 - 20/04 4
IFK Gothenburg

vs

IFK Norrkoeping
20:00 - 20/04 4
Sirius

vs

Vaernamo
22:30 - 20/04 4
Malmo FF

vs

Västerås SK
HT - 20/04 4
Sandvikens IF

0 - 0

Oesters IF
H1: 0-0
47' - 20/04 4
Skoevde AIK

1 - 0

Trelleborgs FF
H1: 1-0
20:00 - 20/04 4
Oestersunds FK

vs

Oergryte
20:00 - 20/04 4
Utsiktens BK

vs

GIF Sundsvall
FT - 19/04 10
FC Telavi

0 - 3

Saburtalo
H1: 0-1
HT - 20/04 10
Samtredia

0 - 0

Torpedo Kutaisi
H1: 0-0
22:00 - 20/04 10
FC Samgurali Tskhaltubo

vs

Dinamo Tbilisi
19:30 - 20/04 29
Puskas FC Academy

vs

Paksi SE
22:00 - 20/04 29
Ferencvaros

vs

Kisvarda FC
78' - 20/04 29
Nyiregyhaza Spartacus FC

3 - 1

Vasas Budapest 1
H1: 2-0
20:00 - 20/04 32
Radomlje

vs

Mura
22:30 - 20/04 32
Olimpija Ljubljana

vs

Aluminij
FT - 19/04 26
ND Beltinci

0 - 1

NK Krka
H1: 0-1
FT - 19/04 26
Tolmin

1 - 1

Dravinja
H1: 1-0
FT - 20/04 26
NK Triglav

1 - 1

Rudar Velenje
H1: 1-1
22:00 - 20/04 26
Fuzinar

vs

Gorica
22:00 - 20/04 26
ND Bilje

vs

Nafta
FT - 19/04 25
FK Pohronie

2 - 1

Slovan Bratislava B 1
H1: 1-0
7' - 20/04 25
Spisska Nova Ves

0 - 0

Slavoj Trebisov
20:00 - 20/04 25
Komarno

vs

FC STK 1914 Samorin
21:30 - 20/04 25
Humenne

vs

FC Petrzalka 1898
21:30 - 20/04 25
Liptovsky Mikulas

vs

Puchov
21:30 - 20/04 25
Malzenice

vs

Dolny Kubin
21:30 - 20/04 25
Tatran Presov

vs

Povazska Bystrica
FT - 20/04 3
Stjarnan

1 - 0

Valur 1
H1: 1-0
21:00 - 20/04 3
HK Kopavogs

vs

FH Hafnarfjordur
23:15 - 20/04 3
KR Reykjavik

vs

Fram Reykjavik
FT - 20/04 11
Bohemian FC

1 - 0

Drogheda United
H1: 1-0
FT - 20/04 11
Derry City

1 - 3

Shamrock Rovers
H1: 0-0
FT - 20/04 11
Galway United FC 1

1 - 0

Shelbourne
H1: 1-0
FT - 20/04 11
Sligo Rovers

1 - 1

Dundalk
H1: 1-0
FT - 20/04 11
St. Patrick's Athletic

1 - 1

Waterford FC
H1: 0-1
FT - 20/04 11
Bray Wanderers

2 - 1

Treaty United
H1: 2-0
FT - 20/04 11
Cobh Ramblers

2 - 0

Finn Harps
H1: 2-0
FT - 20/04 11
Kerry

1 - 2

Athlone Town
H1: 1-1
FT - 20/04 11
Wexford FC

2 - 3

UCD
H1: 1-2
FT - 19/04 29
FT - 20/04 29
Rakow Czestochowa 1

0 - 1

Gornik Zabrze
H1: 0-0
20:00 - 20/04 29
Pogon Szczecin

vs

Piast Gliwice
22:30 - 20/04 29
Ruch Chorzow

vs

FT - 19/04 28
Polonia Warsaw

3 - 3

Zaglebie Sosnowiec
H1: 1-2
FT - 19/04 28
Stal Rzeszow 1

2 - 2

Podbeskidzie Bielsko-Biala
H1: 2-0
FT - 20/04 28
Znicz Pruszkow

2 - 3

Wisla Krakow
H1: 2-0
20:00 - 20/04 28
GKS Tychy 71

vs

22:30 - 20/04 28

vs

Lechia Gdansk
20:00 - 20/04 30
Cailungo

vs

La Fiorita
20:00 - 20/04 30
Domagnano

vs

Tre Fiori
20:00 - 20/04 30
Faetano

vs

Cosmos
20:00 - 20/04 30
S.S. Murata

vs

FC Fiorentino
20:00 - 20/04 30
Tre Penne Galazzano

vs

Virtus Acquaviva
FT - 19/04 27
GOSK Gabela

1 - 0

FK Tuzla City
H1: 0-0
FT - 19/04 27
Posusje 1

1 - 0

Zeljeznicar
H1: 1-0
FT - 20/04 27
FK Velez Mostar

3 - 1

FK Zvijezda 09
H1: 1-0
36' - 20/04 27
Siroki Brijeg

1 - 0

Igman Konjic
H1: 1-0
21:00 - 20/04 27
Sloga Doboj

vs

FT - 19/04 31
Turan Tovuz

1 - 4

Sumqayit
H1: 0-2
19:30 - 20/04 31
Qarabag

vs

Gabala FK
22:00 - 20/04 31
Zira

vs

FK Neftchi

Không có trận đấu nào

Kết quả VĐQG K League mới nhất hôm nay. Cập nhật KQBD K League mới nhất – nhanh nhất – chính xác nhất được Bongdainfo cập nhật online 24/7 sau khi kết thúc trận đấu cũng như kết thúc vòng đấu đó. Nhằm đưa thông tin kqbd VĐQG Hàn Quốc chính xác nhất đến quý khán giả.

KQBD K League – Kết quả VĐQG Hàn Quốc K League mới nhất

Bongdainfo nơi cập nhật thông tin trận đấu và kqbđ K Leage mới nhất và chính xác nhất. Xem kết quả K League – Kết quả VĐQG Hàn Quốc mới nhất hôm nay. Cập nhật tỷ số trận đấu tất cả các câu lạc bộ đang thi đấu tại giải K League.

KQBD K League - Kết quả VĐQG Hàn Quốc K League mới nhất
KQBD K League – Kết quả VĐQG Hàn Quốc K League mới nhất

Chính vì những giải diễn ra vào khung giờ nửa đêm và rạng sáng khiến nhiều người không thể xem trực tiếp. Qua đó nhằm đảm bảo cho quý khán giả có thể câp nhật kqbđ VĐQG Hàn Quốc chính xác và nhanh nhất, chúng tôi đã và đang liên tục cập nhật tỷ số, tường thật trực tiếp KQBD K League nhanh nhất tới quý khán giả.

Giới thiệu giải VĐQG Hàn Quốc – K Leage

K League là giải bóng đá chuyên nghiệp Hàn Quốc bao gồm giải Hạng nhất K Leage Classic và hạng hai K League Challenge. Giải VĐQG Hàn Quốc được thành lập vào năm 1983 với tên gọi cũ là Korea Super League và có 5 câu lạc bộ tham dự.  Sau đó giải được đổi tên thành K League. Sau đó giải mở rộng và có tổng cộng 16 đội tham gia.

Tên giải đấu Cúp C3 Châu Âu
Tên khác C3-Europa Conference League
Tên Tiếng Anh UEFA Europa Conference League
Ảnh/Logo VDQG han quco K Leage
Mùa giải hiện tại 2023-2024
Mùa giải bắt đầu ngày
Mùa giải kết thúc ngày
Vòng đấu hiện tại 0
Thuộc Liên Đoàn Liên đoàn bóng đá châu Âu
Ngày thành lập 2021
Số lượng đội bóng (CLB): 32 đội 40 đội