Lịch thi đấu

K+SPORT1, ON Football
21:00 - 20/04 34
K+ACTION, ON Sports+
01:30 - 21/04 34
02:00 - 20/04 32
29' - 20/04 32
21:15 - 20/04 32
02:00 - 21/04 32
19:00 - 21/04 32
23:30 - 21/04 32
ON Football
01:45 - 20/04 33
ON Football
23:00 - 20/04 33
ON Football
01:45 - 21/04 33
ON Sports News
01:30 - 20/04 30
ON Sports News
ON Sports News
23:30 - 20/04 30
ON Sports+
02:00 - 20/04 30
H1: 1-0
ON Sports News
02:00 - 21/04 30
20:00 - 21/04 30
FPT Play, VTV5
01:00 - 20/04 Bảng C
Tajikistan U23

2 - 4

Iraq U23
H1: 1-2
FPT Play, VTV5, VTV CT
20:00 - 20/04 Bảng D
U23 Malaysia

vs

U23 Việt Nam
FPT Play, VTV5
22:30 - 20/04 Bảng D
Kuwait U23

vs

Uzbekistan U23
22:30 - 21/04 Bảng A
Jordan U23

vs

U23 Indonesia
FPT Play
22:30 - 21/04 Bảng A
Qatar U23

vs

Australia U23
23:15 - 20/04 BK
HT - 20/04 44
21:00 - 20/04 44
21:00 - 20/04 44
21:00 - 20/04 44
21:00 - 20/04 44
21:00 - 20/04 44
23:15 - 20/04 44
01:30 - 20/04 Khác
01:30 - 20/04 Khác
25' - 20/04 Khác
27' - 20/04 Khác

0 - 0

Modena
28' - 20/04 Khác
H1: 0-1
28' - 20/04 Khác
Brescia

0 - 1

H1: 0-1
21:15 - 20/04 34
21:15 - 20/04 34
21:15 - 20/04 34
21:15 - 20/04 34
20:00 - 20/04 33
22:00 - 20/04 33

Tạm dừng

00:00 - 21/04 33
00:00 - 21/04 33
00:00 - 21/04 33
00:00 - 21/04 33
00:00 - 21/04 33
00:00 - 21/04 33
00:00 - 21/04 33
00:00 - 21/04 33
00:00 - 21/04 33
FPT Play, VTV5, VTV CT
20:00 - 20/04 Bảng D
U23 Malaysia

vs

U23 Việt Nam
06:30 - 21/04 9
07:30 - 21/04 9

vs

St. Louis City
02:15 - 20/04 30
Rio Ave

1 - 1

Arouca
H1: 1-0
21:30 - 20/04 30
Moreirense

vs

Gil Vicente
00:00 - 21/04 30
Boavista

vs

CF Estrela
02:30 - 21/04 30

vs

Vizela
21:30 - 21/04 30
Chaves

vs

Estoril
21:30 - 21/04 30
02:00 - 21/04 3
03:00 - 21/04 3
Criciuma

vs

Hoãn

04:30 - 21/04 3
04:30 - 21/04 3
07:00 - 21/04 3
Atletico MG

vs

22:00 - 20/04 28
01:00 - 21/04 28
01:00 - 21/04 28
06:10 - 20/04 12
San Martin de Tucuman

0 - 0

Guillermo Brown
H1: 0-0
23:00 - 20/04 12
Deportivo Madryn

vs

CA Chaco For Ever

Hoãn

23:35 - 20/04 12
Atlanta

vs

Almagro
01:00 - 21/04 12
Club Atletico Estudiantes

vs

All Boys
01:30 - 21/04 12
CA Defensores Unidos

vs

CA Defensores de Belgrano
05:05 - 21/04 12
Club Atletico Colon

vs

Temperley
06:00 - 21/04 12
CA Talleres Remedios de Escalada

vs

Tristan Suarez
21:30 - 21/04 12
Club Atletico Mitre

vs

Gimnasia Mendoza
23:00 - 21/04 12
CA San Miguel

vs

Racing de Cordoba
23:00 - 21/04 12
Arsenal Sarandi

vs

San Martin San Juan
01:00 - 20/04 30
Beerschot

0 - 1

Patro Eisden
H1: 0-0
01:00 - 20/04 30
FC Liege

5 - 0

Genk U23 1
H1: 2-0
01:00 - 20/04 30
Francs Borains

0 - 3

FCV Dender EH
H1: 0-2
01:00 - 20/04 30
Lommel

3 - 1

SK Beveren
H1: 1-0
01:00 - 20/04 30
Oostende

2 - 1

Standard Liege U23
H1: 1-0
01:00 - 20/04 30
RFC Seraing

1 - 2

H1: 0-1
01:00 - 20/04 30
Zulte Waregem

4 - 1

H1: 3-1
20:00 - 20/04 30
Anderlecht U23

vs

Club Brugge NXT
00:00 - 20/04 30
Feirense

1 - 1

Leixoes
H1: 0-1
17:00 - 20/04 30
Penafiel

1 - 1

H1: 0-0
20:00 - 20/04 30
Torreense

vs

Uniao de Leiria
21:30 - 20/04 30

vs

Tondela
17:00 - 21/04 30
Oliveirense

vs

CF Os Belenenses
20:00 - 21/04 30
Academico Viseu

vs

Mafra
21:30 - 21/04 30
Vilaverdense FC

vs

Maritimo
05:00 - 20/04 1
05:00 - 20/04 1
Botafogo SP

1 - 1

H1: 0-0
07:00 - 20/04 1
H1: 0-0
01:30 - 21/04 1
02:30 - 21/04 1

vs

Paysandu
03:00 - 21/04 1
Amazonas FC

vs

04:00 - 21/04 1
01:30 - 20/04 Khác
28' - 20/04 Khác
21:15 - 20/04 36
23:30 - 20/04 36
02:00 - 21/04 36
19:00 - 21/04 36
21:15 - 21/04 36
23:30 - 21/04 36
13:00 - 20/04 9

2 - 2

Jubilo Iwata
H1: 0-1
14:00 - 20/04 9

0 - 0

Tokyo Verdy
H1: 0-0
13:00 - 21/04 9

vs

Machida Zelvia
12:00 - 20/04 8
14:30 - 20/04 8
14:30 - 20/04 8

0 - 0

Gimcheon Sangmu
H1: 0-0
20:00 - 20/04 Khác
Lamontville Golden Arrows

vs

Royal AM
22:00 - 20/04 Khác
Sekhukhune United

vs

Cape Town Spurs
22:30 - 20/04 Khác
Orlando Pirates

vs

AmaZulu FC
01:00 - 21/04 Khác
SuperSport United

vs

Chippa United
20:00 - 21/04 Khác
Polokwane City

vs

Cape Town City FC
20:00 - 21/04 Khác
Richards Bay

vs

Kaizer Chiefs
22:30 - 21/04 Khác
TS Galaxy

vs

Stellenbosch FC
00:00 - 20/04 33
78' - 20/04 33
23:00 - 20/04 33
23:00 - 21/04 33
23:00 - 21/04 33
23:00 - 21/04 33
18:30 - 21/04 30
01:00 - 20/04 Khác
FC Den Bosch

2 - 2

NAC Breda
H1: 1-2
01:00 - 20/04 Khác
FC Dordrecht

3 - 1

TOP Oss
H1: 1-0
01:00 - 20/04 Khác
Helmond Sport

3 - 1

Jong Ajax
H1: 2-0
01:00 - 20/04 35
Roda JC Kerkrade

1 - 1

De Graafschap
H1: 1-0
01:00 - 20/04 35
Telstar 1

2 - 3

FC Emmen
H1: 2-0
21:30 - 20/04 35
ADO Den Haag

vs

FC Eindhoven
23:45 - 20/04 35
MVV Maastricht

vs

Willem II
02:00 - 21/04 35
FC Groningen

vs

Cambuur
00:30 - 20/04 25
Maritzburg United

0 - 1

Marumo Gallants
H1: 0-0
20:00 - 20/04 25
Baroka FC

vs

Casric Stars FC
20:00 - 20/04 25
JDR Stars

vs

Venda
20:00 - 20/04 25
Platinum City Rovers

vs

Milford FC
20:00 - 20/04 25
Upington City

vs

Black Leopards
20:00 - 20/04 25
University of Pretoria

vs

Magesi FC
20:00 - 21/04 25
Orbit College

vs

MM Platinum
20:00 - 21/04 25
Pretoria Callies

vs

Hungry Lions FC
01:45 - 20/04 34
Inverness CT

0 - 1

Raith Rovers
H1: 0-0
21:00 - 20/04 34
Partick Thistle

vs

Airdrieonians
21:00 - 20/04 34
Arbroath

vs

Greenock Morton
21:00 - 20/04 34
Dundee United

vs

Ayr United
21:00 - 20/04 34
Dunfermline Athletic

vs

Queen's Park
00:00 - 20/04 31
Altay

0 - 2

Manisa FK 1
H1: 0-2
82' - 20/04 31
Bandirmaspor

1 - 1

Tuzlaspor
H1: 1-0
20:00 - 20/04 31
Giresunspor

vs

Goztepe
23:00 - 20/04 31
Eyupspor

vs

Boluspor
17:30 - 21/04 31
Bodrum FK

vs

Sanliurfaspor
20:00 - 21/04 31
Genclerbirligi

vs

Erzurum BB
20:00 - 21/04 31
Corum FK

vs

Adanaspor
23:00 - 21/04 31
Sakaryaspor

vs

Keciorengucu
12:00 - 20/04 11
Fagiano Okayama FC

2 - 0

Roasso Kumamoto
H1: 2-0
12:00 - 20/04 11
Fujieda MYFC

0 - 1

Tokushima Vortis
H1: 0-1
12:00 - 20/04 11
Montedio Yamagata

2 - 1

Ehime FC
H1: 1-0
12:00 - 20/04 11
Shimizu S-Pulse

3 - 2

Vegalta Sendai
H1: 1-0
12:00 - 20/04 11
Ventforet Kofu

4 - 1

Thespakusatsu Gunma
H1: 3-0
12:00 - 21/04 11
JEF United Chiba

vs

Blaublitz Akita
12:00 - 21/04 11
Kagoshima United

vs

Tochigi SC
12:00 - 21/04 11
Oita Trinita

vs

Iwaki FC
12:00 - 21/04 11
Renofa Yamaguchi

vs

Mito Hollyhock
12:00 - 21/04 11
V-Varen Nagasaki

vs

12:00 - 20/04 8

1 - 3

Busan I'Park
H1: 1-1
14:30 - 20/04 8
Seongnam FC

1 - 2

Cheongju FC
H1: 1-0
12:00 - 21/04 8

vs

Gimpo FC
12:00 - 21/04 8
FC Anyang

vs

14:30 - 21/04 8
Chungnam Asan FC

vs

14:30 - 21/04 8
Gyeongnam FC

vs

FPT Play, VTV5, VTV CT
20:00 - 20/04 Bảng D
U23 Malaysia

vs

U23 Việt Nam
23:00 - 21/04 CK
03:00 - 21/04 1
Detroit City FC

vs

Oakland Roots
03:00 - 21/04 1
Loudoun United

vs

Louisville City FC
04:00 - 21/04 1
Hartford Athletic

vs

San Antonio FC
05:00 - 21/04 1
FC Tulsa

vs

Charleston Battery
06:00 - 21/04 1
Miami FC

vs

Birmingham Legion
06:00 - 21/04 1
North Carolina FC

vs

New Mexico United
06:30 - 21/04 1
Tampa Bay Rowdies

vs

El Paso Locomotive
07:00 - 21/04 1
Colorado Springs Switchbacks FC

vs

Indy Eleven
07:00 - 21/04 1
Las Vegas Lights FC

vs

Rhode Island
07:00 - 21/04 1
Memphis 901

vs

Monterey Bay FC
09:00 - 21/04 1
Orange County SC

vs

Sacramento Republic FC
09:30 - 21/04 1
Phoenix Rising FC

vs

Pittsburgh Riverhounds
01:30 - 21/04 13
Deportivo Armenio

vs

Sportivo Italiano
01:30 - 21/04 13
Deportivo Merlo

vs

Acassuso
01:30 - 21/04 13
Canuelas

vs

CD UAI Urquiza
03:05 - 21/04 13
Comunicaciones

vs

Argentino de Merlo
21:00 - 21/04 13
Villa Dalmine

vs

CS Deportivo Liniers
21:00 - 21/04 13
CA Fenix

vs

CSD Flandria
23:00 - 21/04 13
Los Andes

vs

Colegiales
00:00 - 20/04 18
Al Masry

vs

Hoãn

00:00 - 20/04 18
El Zamalek

vs

Pyramids FC

Hoãn

20:00 - 20/04 CLB
Perak

vs

Selangor
01:30 - 20/04 9
Liverpool

1 - 1

Defensor Sporting
H1: 0-1
20:00 - 20/04 9
Danubio

vs

Cerro Largo
01:00 - 21/04 9
Boston River

vs

Club Atletico Penarol
04:00 - 21/04 9
Nacional

vs

Rampla Juniors
06:30 - 21/04 9
Deportivo Maldonado

vs

Miramar Misiones
23:00 - 21/04 9
Fenix

vs

Montevideo Wanderers
19:30 - 21/04 4
Hamarkameratene

vs

Stroemsgodset
22:00 - 21/04 4
Brann

vs

Odds Ballklubb
22:00 - 21/04 4
FK Haugesund

vs

22:00 - 21/04 4
Kristiansund BK

vs

Tromsoe
22:00 - 21/04 4
Sandefjord

vs

Lillestroem
22:00 - 21/04 4
Sarpsborg 08

vs

KFUM Oslo
22:00 - 21/04 4
Viking

vs

Fredrikstad
09:00 - 20/04 1
Pacific FC

2 - 0

Valour FC
H1: 0-0
01:00 - 21/04 1
Atletico Ottawa

vs

Cavalry FC
21:00 - 20/04 4
Egersund

vs

Aalesund
21:00 - 20/04 4
Levanger

vs

Kongsvinger
21:00 - 20/04 4
Ranheim

vs

Aasane
21:00 - 20/04 4
Raufoss

vs

Bryne
21:00 - 20/04 4
Sogndal

vs

Moss
21:00 - 20/04 4
Start

vs

Sandnes
23:00 - 20/04 4
Lyn

vs

Vaalerenga
01:30 - 20/04 24
SW Bregenz

0 - 2

Floridsdorfer AC
H1: 0-1
19:30 - 20/04 24
SV Stripfing

vs

Dornbirn
15:30 - 21/04 24
Grazer AK

vs

SKN St. Poelten
00:00 - 20/04 23
CR Belouizdad

4 - 0

US Biskra
H1: 1-0
22:00 - 20/04 23
Paradou AC

vs

MC El Bayadh
20:00 - 21/04 24
Zob Ahan

vs

Aluminium Arak
20:30 - 21/04 24
Malavan

vs

Sepahan
07:30 - 20/04 9
Union La Calera

0 - 1

Everton CD
H1: 0-0
02:00 - 21/04 9
Cobresal

vs

Atletico Nublense
04:30 - 21/04 9
Universidad Catolica

vs

Colo Colo
07:30 - 21/04 9
Coquimbo Unido

vs

O'Higgins
23:30 - 21/04 9
Huachipato

vs

Deportes Iquique
23:30 - 20/04 9
Magallanes

vs

San Marcos
02:00 - 21/04 9
Deportes Temuco

vs

San Luis
07:30 - 21/04 9
Rangers

vs

Santiago Morning
23:30 - 21/04 9
Antofagasta

vs

Deportes Recoleta
15:00 - 20/04 32
15:00 - 20/04 32
21' - 20/04 32
20' - 20/04 32
19:00 - 21/04 32
21' - 20/04 1

1 - 0

IFK Mariehamn
H1: 1-0
20:15 - 20/04 1
FC Lahti

vs

FC Haka J
22:30 - 20/04 1
VPS

vs

IF Gnistan
22:30 - 21/04 1
EIF

vs

AC Oulu
20:00 - 20/04 1
EPS

vs

VIFK
20:00 - 20/04 1
KPV

vs

FCV
20:00 - 20/04 1
RoPS

vs

JJK Jyvaskyla
20:00 - 21/04 1
OLS

vs

Atlantis
20:00 - 21/04 1
KuPS Akatemia

vs

Klubi 04
05:00 - 21/04 19
Municipal Perez Zeledon

vs

09:00 - 21/04 19

vs

Deportivo Saprissa
20:00 - 20/04 21
Al-Ittihad

vs

Al-Taleiah
20:00 - 20/04 21
Al-Sahel

vs

Al-Jaish
20:00 - 20/04 21
Al-Wahda

vs

Al-Horiyah
53' - 20/04 5
FC Minsk

1 - 1

Naftan Novopolotsk
H1: 1-1
20:00 - 20/04 5
Arsenal Dzerzhinsk

vs

Shakhtyor Soligorsk
22:00 - 20/04 5
Slavia Mozyr

vs

Dinamo Brest
18:00 - 21/04 5
FK Slutsk

vs

Isloch
20:00 - 21/04 5
Dinamo Minsk

vs

Torpedo Zhodino
22:00 - 21/04 5
Neman Grodno

vs

FK Vitebsk
17:00 - 20/04 3
BATE Borisov Reserves

3 - 2

FC Ostrovets
H1: 0-1
19:00 - 20/04 3
Bumprom Gomel

vs

Belshina Bobruisk
21:00 - 20/04 3
FC Slonim

vs

FC Volna Pinsk
23:00 - 20/04 3
Dinamo Minsk Reserves

vs

FC Baranovichi
17:00 - 21/04 3
FK Orsha

vs

Niva
19:00 - 21/04 3
Shakhtyor Soligorsk Reserves

vs

Energetik-BGU
20:00 - 21/04 3
Lokomotiv Gomel

vs

FK Molodechno
21:00 - 21/04 3
FC Lida

vs

Maxline Rogachev
08:10 - 20/04 17

2 - 3

Chico FC
H1: 1-1
04:00 - 21/04 18
Deportivo Pereira

vs

08:30 - 21/04 18
61' - 20/04 7

2 - 1

Shenzhen Peng City 1
H1: 1-1
19:00 - 21/04 7

vs

Qingdao West Coast
03:00 - 20/04 12
Atletico FC

vs

03:00 - 20/04 12
Atletico Huila

vs

Barranquilla FC
03:00 - 20/04 12
Cortulua

vs

Union Magdalena
03:00 - 20/04 12
Leones

vs

Real Cartagena
03:00 - 20/04 12
Llaneros FC

vs

Orsomarso
03:00 - 20/04 12
Real Santander

vs

Boca Juniors de Cali
03:00 - 20/04 12
Tigres FC

vs

Cucuta
03:00 - 20/04 12
Real Soacha Cundinamarca

vs

Bogota FC
H1: 0-1
04:00 - 20/04 12
Internacional de Palmira

0 - 2

Union Magdalena
H1: 0-1
04:00 - 20/04 12
Tigres FC

4 - 0

Cucuta
H1: 1-0
06:05 - 20/04 12
Llaneros FC

1 - 0

Orsomarso 1
H1: 1-0
02:00 - 21/04 12
Real Soacha Cundinamarca

vs

Bogota FC
03:00 - 21/04 12
Leones

vs

Real Cartagena
03:30 - 21/04 12
Atletico Huila

vs

Barranquilla FC
03:30 - 21/04 12
Atletico FC

vs

13:00 - 20/04 2
Shanghai Segenda

1 - 1

Ganzhou Ruishi FC
H1: 1-0 | HP: 0-0 | Pen: 2-3
13:00 - 20/04 2
Jiangsu Landhouse Dong Victory

1 - 1

Langfang Glory City
H1: 0-1 | HP: 0-0 | Pen: 3-4
13:00 - 20/04 2
Shanghai Mitsubishi Heavy Industries Fly

2 - 0

Jiangxi Dark Horse Junior
H1: 1-0
13:30 - 20/04 2
Shanxi Xiangyu

1 - 4

Beijing Technology
H1: 0-2
14:00 - 20/04 2
Changchun Xidu 1

0 - 5

Shaanxi Union
H1: 0-2
14:00 - 20/04 2
Qianxinan Xufengtang

1 - 4

Shenzhen Juniors
H1: 0-3
14:00 - 20/04 2
Dalian Kuncheng City 1

3 - 2

Quanzhou Yaxin 1
H1: 1-1
14:00 - 20/04 2
Dezhou Haishan

1 - 3

Taian Tiankuang
H1: 1-1
14:30 - 20/04 2
Xi'an Ronghai 1

0 - 4

Guangdong GZ-Power
H1: 0-2
14:30 - 20/04 2
Shenzhen Jixiang

3 - 1

Guangxi Lanhang 1
H1: 0-1
45+5' - 20/04 2
Guangxi Bushan

0 - 0

Rizhao Yuqi
H1: 0-0
13:30 - 21/04 2
Fuzhou Changle Jingangtui

vs

Hunan Xiangtao
13:30 - 21/04 2
Qingdao Elite United

vs

Hubei Istar
14:00 - 21/04 2
Shanghai Shenshui

vs

Hainan Star
14:30 - 21/04 2
Qujing Yibu

vs

Guangxi Hengchen
00:00 - 20/04 30
Krumovgrad 1

2 - 0

Slavia Sofia
H1: 2-0
5' - 20/04 Khác
Pirin Blagoevgrad

0 - 0

Cherno More Varna
21:45 - 20/04 30
Hebar

vs

Ludogorets
00:15 - 21/04 30
Levski Sofia

vs

Beroe
19:15 - 21/04 30
Lokomotiv Plovdiv

vs

CSKA 1948
21:45 - 21/04 30
PFC Lokomotiv Sofia 1929

vs

Botev Plovdiv
21:00 - 20/04 29
Dobrudzha Dobrich

vs

Maritsa Plovdiv
21:00 - 20/04 29
Litex Lovech

vs

PFC Chernomorets Burgas
21:00 - 20/04 29
Montana

vs

Belasitsa Petrich
21:00 - 20/04 29
Spartak Pleven

vs

Sportist Svoge
21:00 - 20/04 29
Strumska Slava

vs

Spartak Varna
21:00 - 20/04 29
Chernomorets Balchik

vs

Bdin Vidin
21:00 - 21/04 29
Ludogorets Razgrad II

vs

Yantra
14:00 - 20/04 7
Shenyang Urban FC

2 - 1

Jiangxi Beidamen 1
H1: 1-1
14:00 - 20/04 7
Shijiazhuang Gongfu

1 - 0

Heilongjiang Ice City FC
H1: 1-0
14:30 - 20/04 7
Shanghai Jiading

1 - 1

Qingdao Red Lions
H1: 1-0
14:30 - 21/04 7
Dalian Zhixing FC

vs

Yanbian Longding
14:30 - 21/04 7
Foshan Nanshi

vs

Chongqing Tonglianglong FC
18:30 - 21/04 7
Guangzhou

vs

Wuxi Wugou FC
18:30 - 21/04 7
Nanjing City

vs

Suzhou Dongwu
22:00 - 20/04 31

vs

NK Istra 1961
00:10 - 21/04 31

vs

Hajduk Split
22:00 - 21/04 31
NK Lokomotiva

vs

19:50 - 20/04 27
Dubrava Zagreb

vs

NK Croatia Zmijavci
22:00 - 20/04 27
Sibenik

vs

Solin
22:00 - 20/04 27
Vukovar 91

vs

NK Dugopolje
19:50 - 21/04 27
Cibalia

vs

HNK Orijent 1919
19:00 - 21/04 30
08:00 - 20/04 16
Mazatlan FC 1

0 - 2

FC Juarez
H1: 0-0
10:00 - 20/04 16
Atletico de San Luis

1 - 5

Toluca
H1: 1-2
10:10 - 20/04 16

3 - 1

Puebla 1
H1: 0-1
06:00 - 21/04 16
Leon

vs

Monterrey
08:05 - 21/04 16
CD Guadalajara

vs

08:05 - 21/04 16
Tigres

vs

Necaxa
08:05 - 21/04 16
Club Santos Laguna

vs

Pachuca
10:10 - 21/04 16

vs

CF America
19:00 - 20/04 Khác
Ararat Yerevan II

vs

Urartu FC II
19:00 - 20/04 Khác
Shirak II

vs

FC Mika
19:00 - 21/04 Khác
FC Nikarm

vs

Lernayin A.
16:00 - 20/04 Khác
Kirivong Soksen Chey

1 - 4

Phnom Penh
18:00 - 20/04 Khác
Boeung Ket

vs

Svay Rieng
16:00 - 21/04 Khác
Angkor Tiger FC

vs

Nagaworld FC
16:00 - 21/04 Khác
Prey Veng

vs

Visakha FC
18:00 - 21/04 Khác
Royal Cambodian Armed Forces FA

vs

Isi Dangkor Senchey FC
02:00 - 20/04 9
Delfin 1

1 - 1

CSD Macara
H1: 1-0
04:30 - 20/04 9
Orense

1 - 0

LDU de Quito
H1: 1-0
04:30 - 20/04 9
Aucas

3 - 1

Emelec
H1: 3-0
03:00 - 20/04 12
Union Comercio

1 - 2

Universitario de Deportes
H1: 0-1
08:00 - 20/04 12
Cienciano

0 - 2

Deportivo Garcilaso
H1: 0-0
01:00 - 21/04 12
Los Chankas CYC

vs

Sport Huancayo
03:30 - 21/04 12
Carlos A. Mannucci

vs

CD UT Cajamarca
03:30 - 21/04 12
Asociacion Deportiva Tarma

vs

Universidad Cesar Vallejo
23:00 - 21/04 12
Sporting Cristal

vs

Cusco FC
16:00 - 20/04 Khác
Fortis FC

vs

Bashundhara Kings
16:45 - 20/04 Khác
Mohammedan SC Dhaka

8 - 0

Brothers Union
H1: 3-0
16:45 - 20/04 Khác
Abahani Ltd. Chittagong

2 - 1

Rahmatgonj Mfs
H1: 1-0
20:00 - 20/04 29
Jablonec

vs

FC Zlin
20:00 - 20/04 29
Karvina

vs

Bohemians 1905
20:00 - 20/04 29
Sparta Prague

vs

Banik Ostrava
23:00 - 20/04 29
Teplice

vs

SK Dynamo Ceske Budejovice
20:00 - 21/04 29
Slovan Liberec

vs

Hradec Kralove
20:00 - 21/04 29
Pardubice

vs

Mlada Boleslav
20:00 - 21/04 29
Slavia Prague

vs

SK Sigma Olomouc
23:00 - 21/04 29
Slovacko

vs

15:15 - 20/04 24
MFK Vyskov

1 - 1

FC Zbrojovka Brno
H1: 0-0
22:00 - 20/04 24
Pribram

vs

FK MAS Taborsko
22:00 - 20/04 24
SK Lisen

vs

Sigma Olomouc B
15:15 - 21/04 24
Zizkov

vs

MFK Chrudim
22:00 - 21/04 24
FK Varnsdorf

vs

SK Prostejov
22:00 - 21/04 24
Vysocina Jihlava

vs

Sparta Prague B
22:00 - 21/04 24
SK Hanacka Slavia Kromeriz

vs

Dukla Praha
23:00 - 21/04 24
Opava

vs

FC Vlasim
16:00 - 20/04 5
Kaisar Kyzylorda

1 - 1

Atyrau 1
H1: 0-0
16:00 - 20/04 5
Zhenis

1 - 0

FC Turan
H1: 1-0
HT - 20/04 5
Ordabasy Shymkent

0 - 1

FC Kyzylzhar Petropavlovsk
H1: 0-1
21:00 - 20/04 5
Kairat Almaty

vs

Aktobe
16:00 - 21/04 5
Aksu

vs

FC Yelimay

Tạm dừng

18:30 - 21/04 5
Astana

vs

Tobol Kostanay
21:00 - 21/04 5
Zhetysu Taldykorgan

vs

Shakhter Karagandy
05:00 - 20/04 Khác
Sol de America

0 - 3

Luqueno
H1: 0-2
07:30 - 20/04 Khác
2 de Mayo 1

0 - 2

Cerro Porteno
H1: 0-1
04:30 - 21/04 Khác
Sportivo Ameliano

vs

Club General Caballero JLM
07:00 - 21/04 Khác
Libertad

vs

Sportivo Trinidense
04:15 - 20/04 3
Rubio Nu

2 - 2

CD Recoleta
H1: 1-1
06:30 - 20/04 3
3 de Febrero

1 - 1

Club Martin Ledesma
H1: 0-0
20:30 - 20/04 3
Atletico Colegiales

vs

Guairena
20:30 - 20/04 3
Resistencia

vs

Atletico Tembetary
20:30 - 21/04 3
Fernando de la Mora

vs

Encarnacion FC
20:30 - 21/04 3
Independiente CG

vs

12 de Junio
19:30 - 20/04 25
Chornomorets Odessa

vs

Kryvbas
22:00 - 20/04 25
Vorskla

vs

FC Kolos Kovalivka
17:00 - 21/04 25
Veres Rivne

vs

SC Dnipro-1
19:30 - 21/04 25
FC Olexandriya

vs

Cherkasy
22:00 - 21/04 25
Dynamo Kyiv

vs

Polissya Zhytomyr
16:30 - 20/04 7
Nomme United 1

0 - 2

Talinna Kalev 1
H1: 0-2
HT - 20/04 7
Paide Linnameeskond

0 - 0

Tammeka
H1: 0-0
21:00 - 20/04 7
FCI Levadia

vs

Parnu JK Vaprus
18:30 - 21/04 7
FC Kuressaare

vs

Narva Trans
21:00 - 21/04 7
Flora Tallinn

vs

Nomme Kalju FC
16:30 - 21/04 7
FC Elva

vs

Tabasalu JK
16:30 - 21/04 7
16:30 - 21/04 7
Talinna Kalev U21

vs

Harju Jalgpallikool
16:30 - 21/04 7
Tartu JK Welco

vs

23:00 - 20/04 33
Yverdon

vs

FC Stade Lausanne-Ouchy
23:00 - 20/04 33
Servette

vs

Grasshopper
01:30 - 21/04 33
Lugano

vs

Lausanne
21:30 - 21/04 33
Luzern

vs

Basel
21:30 - 21/04 33
FC Zurich

vs

21:30 - 21/04 33
Winterthur

vs

Young Boys
00:30 - 20/04 30
Schaffhausen

1 - 1

Xamax
H1: 1-1
01:00 - 20/04 30
Bellinzona

4 - 0

Baden
H1: 1-0
01:15 - 20/04 30
Sion

1 - 0

Stade Nyonnais
H1: 0-0
01:15 - 20/04 30
Aarau

3 - 0

Thun 1
H1: 2-0
23:00 - 20/04 30
FC Vaduz

vs

FC Wil 1900
00:00 - 20/04 6

2 - 1

EB/Streymur
H1: 0-0
00:30 - 21/04 6
Klaksvik

vs

B68 Toftir
21:00 - 21/04 6
07 Vestur Sorvagur

vs

Skala
21:00 - 21/04 6
Vikingur

vs

23:00 - 21/04 6
Fuglafjoerdur

vs

NSI Runavik
01:00 - 20/04 Khác
Vikingur Gota II

1 - 2

Ki Klaksvik II
19:00 - 20/04 Khác
FC Suduroy

vs

B71 Sandoy
21:00 - 20/04 Khác
AB Argir

vs

B36 Torshavn II
22:00 - 20/04 Khác
NSI Runavik II

vs

TB Tvoeroyri
20:00 - 20/04 4
IFK Gothenburg

vs

IFK Norrkoeping
20:00 - 20/04 4
Sirius

vs

Vaernamo
22:30 - 20/04 4
Malmo FF

vs

Västerås SK
19:00 - 21/04 4
AIK

vs

Djurgaarden
19:00 - 21/04 4
GAIS

vs

Mjaellby
21:30 - 21/04 4
Halmstads BK

vs

Brommapojkarna
21:30 - 21/04 4
BK Haecken

vs

Hammarby IF
60' - 20/04 4
Sandvikens IF

0 - 0

Oesters IF
H1: 0-0
64' - 20/04 4
Skoevde AIK

1 - 0

Trelleborgs FF
H1: 1-0
20:00 - 20/04 4
Utsiktens BK

vs

GIF Sundsvall
20:00 - 20/04 4
Oestersunds FK

vs

Oergryte
18:00 - 21/04 4
IK Oddevold

vs

Gefle
20:00 - 21/04 4
IK Brage

vs

Landskrona BoIS
55' - 20/04 10
Samtredia

0 - 0

Torpedo Kutaisi
H1: 0-0
22:00 - 20/04 10
FC Samgurali Tskhaltubo

vs

Dinamo Tbilisi
00:00 - 21/04 10
Kolkheti-1913 Poti

vs

Dinamo Batumi
23:00 - 21/04 10
FC Gagra

vs

Dila Gori
19:30 - 20/04 29
Puskas FC Academy

vs

Paksi SE
22:00 - 20/04 29
Ferencvaros

vs

Kisvarda FC
00:30 - 21/04 29
Diosgyori VTK

vs

Debrecen
19:05 - 21/04 29
Kecskemeti TE

vs

Mezokovesd SE
21:00 - 21/04 29

vs

Zalaegerszeg
23:30 - 21/04 29
Ujpest

vs

MTK Budapest
17:30 - 20/04 29
Nyiregyhaza Spartacus FC

3 - 1

Vasas Budapest 1
H1: 2-0
22:00 - 21/04 29
Soroksar SC

vs

Budafok
22:00 - 21/04 29
Tiszakecske FC

vs

Kazincbarcika SC
22:00 - 21/04 29
Aqvital FC Csakvar

vs

Gyirmot
22:00 - 21/04 29
BFC Siofok

vs

Bvsc-Zuglo
22:00 - 21/04 29
Budapest Honved

vs

Pecsi MFC
22:00 - 21/04 29
Haladas

vs

Mosonmagyarovari TE 1904
22:00 - 21/04 29
Kozarmisleny

vs

FC Ajka
20:00 - 20/04 32
Radomlje

vs

Mura
22:30 - 20/04 32
Olimpija Ljubljana

vs

Aluminij
20:00 - 21/04 32
Maribor

vs

Rogaska
22:30 - 21/04 32
NK Celje

vs

Domzale
00:00 - 20/04 26
NK Triglav

1 - 1

Rudar Velenje
H1: 1-1
22:00 - 20/04 26
ND Bilje

vs

Nafta
22:00 - 20/04 26
Fuzinar

vs

Gorica
22:00 - 21/04 26
Nk Brinje Grosuplje

vs

Jadran
22:00 - 21/04 26
Primorje

vs

ND Ilirija Ljubljana
22:00 - 21/04 26
Tabor

vs

NK Bistrica
18' - 20/04 25
Spisska Nova Ves

0 - 0

Slavoj Trebisov
20:00 - 20/04 25
Komarno

vs

FC STK 1914 Samorin
21:30 - 20/04 25
Liptovsky Mikulas

vs

Puchov
21:30 - 20/04 25
Tatran Presov

vs

Povazska Bystrica
21:30 - 20/04 25
Humenne

vs

FC Petrzalka 1898
21:30 - 20/04 25
Malzenice

vs

Dolny Kubin
15:30 - 21/04 25
Zilina B

vs

Spartak Myjava
02:15 - 20/04 3
Stjarnan

1 - 0

Valur 1
H1: 1-0
21:00 - 20/04 3
HK Kopavogs

vs

FH Hafnarfjordur
23:15 - 20/04 3
KR Reykjavik

vs

Fram Reykjavik
21:00 - 21/04 3
KA Akureyri

vs

Vestri
01:45 - 20/04 11
St. Patrick's Athletic

1 - 1

Waterford FC
H1: 0-1
01:45 - 20/04 11
Sligo Rovers

1 - 1

Dundalk
H1: 1-0
01:45 - 20/04 11
Bohemian FC

1 - 0

Drogheda United
H1: 1-0
01:45 - 20/04 11
Derry City

1 - 3

Shamrock Rovers
H1: 0-0
01:45 - 20/04 11
Galway United FC 1

1 - 0

Shelbourne
H1: 1-0
01:45 - 20/04 11
Cobh Ramblers

2 - 0

Finn Harps
H1: 2-0
01:45 - 20/04 11
Kerry

1 - 2

Athlone Town
H1: 1-1
01:45 - 20/04 11
Wexford FC

2 - 3

UCD
H1: 1-2
01:45 - 20/04 11
Bray Wanderers

2 - 1

Treaty United
H1: 2-0
01:30 - 21/04 11
Longford Town

vs

Cork City
01:30 - 20/04 29
Rakow Czestochowa 1

0 - 1

Gornik Zabrze
H1: 0-0
20:00 - 20/04 29
Pogon Szczecin

vs

Piast Gliwice
22:30 - 20/04 29
Ruch Chorzow

vs

01:00 - 21/04 29

vs

Jagiellonia Bialystok
17:30 - 21/04 29
Cracovia

vs

Puszcza Niepolomice
20:00 - 21/04 29
LKS Lodz

vs

Lech Poznan
22:30 - 21/04 29
Legia Warszawa

vs

Slask Wroclaw
01:30 - 20/04 28
Znicz Pruszkow

2 - 3

Wisla Krakow
H1: 2-0
20:00 - 20/04 28
GKS Tychy 71

vs

22:30 - 20/04 28

vs

Lechia Gdansk
01:00 - 21/04 28
Odra Opole

vs

Chrobry Glogow
17:40 - 21/04 28
Arka Gdynia

vs

Wisla Plock
20:00 - 21/04 28

vs

Motor Lublin
23:00 - 21/04 28
Termalica Nieciecza

vs

GKS Katowice
20:00 - 20/04 30
S.S. Murata

vs

FC Fiorentino
20:00 - 20/04 30
Tre Penne Galazzano

vs

Virtus Acquaviva
20:00 - 20/04 30
Cailungo

vs

La Fiorita
20:00 - 20/04 30
Domagnano

vs

Tre Fiori
20:00 - 20/04 30
Faetano

vs

Cosmos
20:00 - 21/04 30
Juvenes/Dogana

vs

San Giovanni
20:00 - 21/04 30
SP Libertas

vs

SS Pennarossa
23:15 - 21/04 30
Folgore

vs

San Marino Academy U22
20:00 - 21/04 31
Rudar Pljevlja

vs

Petrovac
21:30 - 21/04 31
FK Arsenal Tivat

vs

Mornar
23:00 - 21/04 31
Sutjeska

vs

Jedinstvo BP
01:00 - 20/04 27
FK Velez Mostar

3 - 1

FK Zvijezda 09
H1: 1-0
HT - 20/04 27
Siroki Brijeg

1 - 1

Igman Konjic
H1: 1-1
21:00 - 20/04 27
Sloga Doboj

vs

01:45 - 21/04 27
FK Sarajevo

vs

19:30 - 20/04 31
Qarabag

vs

Gabala FK
22:00 - 20/04 31
Zira

vs

FK Neftchi
19:30 - 21/04 31
FC Kapaz

vs

Sabah FK
22:00 - 21/04 31
Araz PFK

vs

Sabail

Không có trận đấu nào

Lịch thi đấu trân trọng gửi tới quý khán giả của Bongdainfo tất cả các LTĐ của các giải bóng đá hàng đầu hiện nay, cùng với đó là lịch phát sóng các trận đấu tại khuôn khổ Premier League, La Liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1 và các lịch thi đấu giải hạng nhất, hang 2 của các giải vô địch quốc gia khác.

Giới thiệu LTĐ BD

Lịch thi đấu hay LTĐ là một phần quan trọng trong bất kỳ sự kiện thể thao, giải đấu hay hoạt động nào đòi hỏi sự cạnh tranh. LTĐ BD không chỉ là bảng thời gian, nó còn là nơi để khán giả nhìn vào đó để biết được đội bóng của mình trận tiếp theo sẽ đối đầu với câu lạc bộ nào, mạnh hay yếu,

Lịch thi đấu - LTĐ bóng đá hôm nay
LTĐ bd hôm nay cập nhật mới nhất và chính xác nhất tại Bongdainfo.biz

Lịch phát sóng các trận đấu đó không chỉ cung cấp thông tin về ngày, giờ, và địa điểm của các cuộc đối đầu, mà còn tạo ra sự hứng thú và mong đợi từ phía khán giả. Qua đó cũng những chuyên mục về LTĐ luôn được khán giả quan tâm và theo dõi hàng tuần để nắm bắt được lịch phát sóng của đội bóng con cưng.

Tổng hợp lịch thi đấu và lịch phát sóng bóng đá hôm nay

Được sự quan tâm đông đảo từ người hâm mộ trong và ngoài nước về việc cập nhật LTĐ bd, và đi kèm với đó là lịch phát sóng bóng đá hôm nay được cập nhật mới nhất, hàng tuần và hàng giờ. Theo đó việc cập nhật LTĐ bd luôn là chủ đề được đông đảo người hâm mộ đón chờ. Trong chuyên mục này, Bongdainfo sẽ cập nhật cho các bạn về các lịch phát sóng như: LTĐ bd Anh, LTĐ bd Laliga, LTĐ bd Đức, LTĐ Pháp… và các lịch thi đấu giải hạng nhất và hạng 2 của các giải vô địch quốc gia hàng đầu trên thế giới.

LTĐ Anh

Bóng đá Anh luôn là một trong những giải đấu hấp dẫn và thu hút lượng khán giả trong và cả nước theo dõi. Chính vì vậy việc để có được những thông tin về lịch thi đấu bóng đá Anh là điều hết sức quan trọng, nhằm cung cấp cho khán giả về lịch phát sóng của mỗi trận đấu.

LTĐ bóng đá Anh sẽ được cập nhật hàng tuần và thậm trí là trước cả tháng, để khán giải có thể theo dõi liên tục và cập nhật lịch thi đấu, thời gian phát sóng, đội hình ra sân, phong độ gần đây và lịch phát sóng được diễn ra trên kênh nào của đội bóng mình yêu thích.

LTĐ TBN

LTD Laliga hôm nay – LTĐ bóng đá Tây Ban Nha tìm hiểu về lịch phát sóng bóng đá Tây Ban Nha hôm nay, để khán giả có thể nắm bắt các thông tin về các trận đấu thuộc khuôn khổ La Liga. Việc theo dõi LTĐ La Liga sẽ giúp các bạn nắm bắt được các thông báo về lịch thi đấu, lịch phát sóng khi nào, trận đấu đó được diễn ra lúc mấy giờ, khi nào, ở đâu, sân nhà hay sân khách…

LTĐ Ý

Lịch thi đấu Serie A hôm nay – LTĐ bóng đá Serie A được cập nhật mới nhất để khán giả có thể nắm bắt về các trận đấu diễn ra tại giải bóng đá Ý. Lịch thi đấu giải Serie A sẽ giúp các bạn cập nhât thông tin về đội bóng mà bạn yêu thích như:

  • Thời gian thi đấu
  • Lịch phát sóng trên kênh nào
  • Ngày giờ phát sóng
  • Đội hình ra sân
  • Thống kê thành tích gần đây
  • ….

LTĐ Đức

Lịch thi đấu Bundesliga hôm nay – LTĐ bóng đá Bundesliga mới nhất được cập nhật 24/24 nhằm giúp các fan hâm mộ nắm được lịch thi đấu cũng như lịch phát sóng của các câu lạc bộ tại giải bóng đá Đức. LTĐ Bundesliga sẽ được cập nhật theo từng mùa giải.

LTĐ Pháp

Lịch thi đấu Ligue 1 hôm nay – LTĐ giải Ligue 1 được Bongdainfo cập nhật về lịch phát sóng, thống kê về đối đầu 5 trận gần nhất, thời gian thi đấu. Những thông tin quan trọng như dự đoán đội hình ra sân, lịch phát sóng trên kênh nào…

Một số LTĐ BĐ khác

Ngoài những giải đấu hấp dẫn nhất mà Bongdainfo đã đưa ra lịch thi đấu và lịch phát sóng ở trên. Thì còn một số LTĐ bóng đá của các giải hạng nhất và hạng 2 như:

  • Lịch thi đấu Hạng nhất Anh
  • Lịch thi đấu Serie B
  • Lịch thi đấu Ligue 2
  • Lịch thi đấu Cúp quốc gia Pháp
  • Lịch thi đấu VĐQG Bỉ
  • ……

Sẽ được website bongdainfo cập nhật liên tục về lịch phát sóng, thành tích đối đầu, thời gian thi đấu…mời quý khán giả chú ý đón xem để không bỏ lỡ bất kỳ một trận đấu nào của đội bóng mà mình yêu thích nhé.

Kết luận

Bongdainfo hứa hẹn sẽ mang đến cho quý khá giả những lịch thi đấu hấp dẫn, những cuộc đối đầu nảy lửa. Hàng ngày sẽ có rất nhiều trận cầu được diễn ra, với phương châm đưa người hâm mộ đến với những trận cầu đỉnh cao thì không thể thiếu LTĐ hoặc lịch phát sóng của các trận đấu đó, tất nhiên lịch thi đấu này được chúng tôi cập nhật thường xuyên sau khi vòng đấu đó kết thúc.